THEMEN's FAMILY

You are not connected. Please login or register

xem nhé ... dễ thương lắm í ^^

p3map
Pé Bo
6 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

26xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 Empty Re: xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ Sun Jun 05, 2011 8:45 pm

doremon93

doremon93

kyengok đã viết:trời e heo mà sao ăn ko hết =]]]]]]] đủ các loại ốc hohohohoho

Uh heo mà...gì mà chả ăn hết:))

27xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 Empty Re: xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ Sun Jun 05, 2011 8:46 pm

doremon93

doremon93

kyengok đã viết:nô nô ko chơi tối a6uzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz :((......bik còn la làng nữa....c e zị đó hả :((

Đi xem Panda vào buổi tối hok em:)) buổi tối vé rẻ lắm xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 83643

28xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 Empty Re: xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ Mon Jun 06, 2011 2:42 am

p3map

p3map

doremon93 đã viết:
kyengok đã viết:nô nô ko chơi tối a6uzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz :((......bik còn la làng nữa....c e zị đó hả :((

Đi xem Panda vào buổi tối hok em:)) buổi tối vé rẻ lắm xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 83643
B...i.... nha za la hem co dc au do nha!!!!hehe xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 83643

29xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 Empty Re: xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ Mon Jun 06, 2011 11:35 pm

kyengok

kyengok

wilsonwong đã viết:
kyengok đã viết:trời e heo mà sao ăn ko hết =]]]]]]] đủ các loại ốc hohohohoho

Sao người ko mún làm mà mún làm HEO thế kia?! Dzụ này tươi nha ===> HEO = KYE
Vậy mai mốt nội kêu cháu là HEO MỤP hay HEO BƯ hay là BÉ HEO nè? Tùy cháu chọn đó.............. hahaha

xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 406636 xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 85935 xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 50366 xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 474324 xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 62214 xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 83643
ko gọi là HEO mà gọi là PANDA rồi đó :)).....ss BO là BO PANDA....kon là KYE PANDA kakakakakakaka

30xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 Empty Re: xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ Mon Jun 06, 2011 11:36 pm

kyengok

kyengok

doremon93 đã viết:

a mún chết hả a2.....bik mà kon nói lớn nữa bực gê nha X(

31xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 Empty Re: xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ Mon Jun 06, 2011 11:37 pm

kyengok

kyengok

kevin_nguyen90 đã viết:may nguoi dj dau choj zj vui qua ha,dj ma ko ru kevin nha.wow qua chua pe No dep qua ah.
có nói ko rủ đâu....chưa định ngày mà rủ gì hohohoho

32xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 Empty Re: xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ Mon Jun 06, 2011 11:38 pm

kyengok

kyengok

p3map đã viết:
doremon93 đã viết:

B...i.... nha za la hem co dc au do nha!!!!hehe xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 83643
cho ổng đi 1 mình mà chị khỏi lo hehehehe

33xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 Empty Re: xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ Wed Jun 08, 2011 12:04 am

doremon93

doremon93

kyengok đã viết:
p3map đã viết:
doremon93 đã viết:

cho ổng đi 1 mình mà chị khỏi lo hehehehe

Ai lại đi xem phim 1 mình:))
Hok có em anh hú người khác=))

34xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 Empty Re: xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ Wed Jun 08, 2011 12:46 am

kyengok

kyengok

hú ik....đâu liên qan đến e :))

35xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 Empty Re: xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ Wed Jun 08, 2011 4:11 am

doremon93

doremon93

kyengok đã viết:hú ik....đâu liên qan đến e :))

Thì a đang kiếm nè:))

36xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 Empty Re: xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ Wed Jun 08, 2011 7:32 pm

kyengok

kyengok

đợi anh hú xong ngta koi hết phim đó rồi á =]]]]]]]]]]]]]]]]] KungFu PanDa 2 :">

37xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ - Page 2 Empty Re: xem nhé ... dễ thương lắm í ^^ Wed Jun 08, 2011 8:45 pm

doremon93

doremon93

kyengok đã viết:đợi anh hú xong ngta koi hết phim đó rồi á =]]]]]]]]]]]]]]]]] KungFu PanDa 2 :">

Cần gì..a hú 1 tiếng là đi đây thôi...tại a chưa mún hú thoi:))

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2