THEMEN's FAMILY

You are not connected. Please login or register

Fc The Men vào nhanh nào

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Fc The Men vào nhanh nào Empty Fc The Men vào nhanh nào Thu Aug 04, 2011 8:17 am

kevin_nguyen90

kevin_nguyen90

Thông báo đến các Fc The Men thân yêu,tình hình la clip cover "Em Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh" đây là clip dự thi của Fc The Men tại cuộc thi BFF,ban giám khảo đánh giá cao về clip dự thi của chúng ta.Cách chấm điểm bài thi 50% BGK, 50% lượt vote của khán giả,nếu chúng ta vote nhiều cho bài thi của chúng ta thì chắc sẽ đoạt giải.Nên hôm nay mình thông báo đến các bạn Fc hãy cùng nhau hợp sức vote thật nhiều cho clip dự thi của Fc The Men nhé,bạn nào thật sự muốn ủng hộ cho clip dự thi này thì hãy mua card điện thoại để nạp coisn rùi vote cho clip này nhé,các bạn có thể tham khảo cách thức nạp coisn ở đây nhé,nên nhớ các bạn đăng ký thành viên tại web này trước nhé http://my.soha.vn/payment/goldCard.aspx. Mình mong là các bạn ủng hộ và hỗ trợ để Fc chúng ta đoạt giải nhé,hãy thể hiện tinh thần FLM The Men nào.Đây là clip cover dự thi của Fc chúng ta http://my.soha.vn/kevin_nguyen90/profile.html#baithivideo

6/8 này sẽ hết hạn lươt vote và công bố kết quả nên chỉ còn 2 ngày nữa cho các Fc vote,các Fc tranh thủ nhé
Thanks mọi người rất nhiều.

2Fc The Men vào nhanh nào Empty Re: Fc The Men vào nhanh nào Thu Aug 04, 2011 8:19 am

kevin_nguyen90

kevin_nguyen90

cac fc vao vote nao

3Fc The Men vào nhanh nào Empty Re: Fc The Men vào nhanh nào Sun Sep 18, 2011 9:47 pm

foryouhuy

foryouhuy

tôi ở châu đốc an giang nè mún làm wen với các bạn

4Fc The Men vào nhanh nào Empty Re: Fc The Men vào nhanh nào Thu Jan 12, 2012 2:53 am

linh_hp

linh_hp

l love the men

5Fc The Men vào nhanh nào Empty Re: Fc The Men vào nhanh nào Sat Jan 28, 2012 11:12 pm

XxTheMenxX

XxTheMenxX

Tiến Dũng Đẹp Trai Quá Nhưng Hồi Nãy Xem Trên Youtube Mới Thấy Anh Dũng Có Hình Xăm Ở Tay. Từ Đó Giờ Mới Biết!!!

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]