THEMEN's FAMILY

You are not connected. Please login or register

FML ơi !!!!

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 FML ơi !!!! on Sat Aug 27, 2011 9:31 am

Pé Bo

Số lần Được cộng điểm: 100 lần
Số lần Được cộng điểm: 100 lần
Sắp đến FML nhà ta có sự kiện trọng đại vào ngày 29/08 , có ai biết là ngày gì không nào???

hii ngày 29/08 là ngày sinh nhật của anh Lê Hoàng một nhân vật quan trọng của The Men cũng như FML FC The Men hii

cả nhà có lời chúc nào cũng như món quà gì gữi đến anh kem nhà mình không í nhĩ???

trước tiên bo chúc trước nhé : " chúc A. Kem có thật nhiều sức khỏe , một tuổi mới có nhiều thành công hơn và có nhiều bài hit hơn ...... nha FML yêu the men nhiều

♥️----------------------------------------------------------------------------------------♥️

There are 4 steps to happiness: 1. you, 2. me, 3. our hearts, 4. together!

-There is only one happiness in life: to love and be loved. ♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️"

S.I.M.L.E ==>> H.A.P.P.Y
♥️-----------------------------------------------------------------------------------------♥️[list][*][/list:u]
Xem lý lịch thành viên http://me.zing.vn/bo_khin_9x/profile

2 Re: FML ơi !!!! on Sat Aug 27, 2011 7:21 pm

chúc anh luôn khỏe để còn có nhìu bài hát hay cho bọn em ;))

Xem lý lịch thành viên

3 Re: FML ơi !!!! on Sat Aug 27, 2011 10:24 pm

Happy birthday anh nhé !!! Fc chúng em sẽ mãi luôn bên cạnh và ủng hộ các anh.THEMEN is my life and forever

Xem lý lịch thành viên

4 Re: FML ơi !!!! on Sun Aug 28, 2011 1:41 am

chúc anh sinh nhật dzui dzẻ, càng hát càng hay, có thêm nhìu thành công hơn nữa, có nhìu fan hơn nữa và làm thêm nhìu album hay cho tụi em nghe Ủng hộ The Men hết mình

Xem lý lịch thành viên

5 Re: FML ơi !!!! on Mon Aug 29, 2011 7:07 am

them tuoi moi chuc a Hoang nhieu suc khoe,dat duoc nhieu thanh cong trong moi linh vuc,dac biet la album vol 3 duoc nhieu khan gia don nhan nhe,FLM luon sat canh cung a.We Love The Men.

Xem lý lịch thành viên

6 Re: FML ơi !!!! on Mon Sep 05, 2011 6:37 am

Lâu lắm ùi mới ONL 4rum,chào tất cả FML và chúc a Lê Hoàng luôn luôn thành công trong công việc và Đặc Biệt là "Vạn Sự Như Ý"

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]