THEMEN's FAMILY

You are not connected. Please login or register

[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu

kevin_nguyen90
YourSin ChoiA
tocnganduoi_dieu
wilsonwong
thiensudn91
Lê Trưởng
pe popo
Pé Bo
phuongduy_39
13 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Mon Feb 14, 2011 12:58 am

phuongduy_39

phuongduy_39

2[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Wed Feb 23, 2011 5:05 am

Pé Bo

Pé Bo
Số lần Được cộng điểm: 100 lần
Số lần Được cộng điểm: 100 lần

ban oi ... ban gui vay sao cac ban khac cilk nghe dc ... ban sua lai di nha

http://me.zing.vn/bo_khin_9x/profile

3[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Mon Mar 14, 2011 5:26 pm

pe popo

pe popo

Mìnk cũng ko xem đc nè ckắc những câu ckuyện tìnk yêu này hay lắm nha ...

4[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Tue Mar 15, 2011 8:33 am

Lê Trưởng

Lê Trưởng

hjhj mình chẳng thấy gì cả hjhj rảnh up lai nha bạn

5[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Tue Mar 15, 2011 9:14 am

Lê Trưởng

Lê Trưởng

d đ này out sớm quá chẳng thấy ai hết!!!

6[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Mon May 23, 2011 7:21 am

thiensudn91

thiensudn91

mình vẫn chưa thấy video của bài hát này
bạn chỉnh lại cho rõ 1 tí nha

7[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Mon May 23, 2011 11:13 am

wilsonwong

wilsonwong

Công nhận những bài hát trong Album 2 này nghe hoài mà ko chán nhỉ?! Thiệt là hay quá đi hở! Kekeke!!!

8[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Mon May 23, 2011 7:00 pm

thiensudn91

thiensudn91

vì các anh trong nhóm the men hát rất là trữ tình va sâu lắng nữa đó

9[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Thu May 26, 2011 1:45 am

tocnganduoi_dieu

tocnganduoi_dieu

Post bài vô trách nhiệm vô thùg rác là phải!!!
Ko lo close topic mệt mỏi wa ah!!!

10[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Thu May 26, 2011 12:24 pm

wilsonwong

wilsonwong

tocnganduoi_dieu đã viết:Post bài vô trách nhiệm vô thùg rác là phải!!!
Ko lo close topic mệt mỏi wa ah!!!

Ấy dzạ thiệt là dzô dziên hết sức dzậy đó hở, đúng là "TRÙM DZÔ DZIÊN" có khác đó, kakaka!!!

11[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Thu May 26, 2011 7:23 pm

thiensudn91

thiensudn91

chắc là thành viên post nhầm bài vô chỗ thư mục này thôi đó mà

12[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Fri May 27, 2011 2:42 am

tocnganduoi_dieu

tocnganduoi_dieu

BẠn wilson se bị mình đặc biệt để mắt!!! Mình chả chửi j bạn, popo chửi thì mình chịu chứ bạn góp ý mình nhìu wa. Xâm phạm quá đág. Bạn iu TM là đủ, mình ko xâm phạm TM là đủ, bài này đã vô thùg rác chứg tỏ chẳng ra j , cmt ác là đúng. Siêu zô ziên thì bạn là siu nhìu chuyện zía mỏ chắc!!!

13[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Fri May 27, 2011 4:17 am

wilsonwong

wilsonwong

tocnganduoi_dieu đã viết:BẠn wilson se bị mình đặc biệt để mắt!!! Mình chả chửi j bạn, popo chửi thì mình chịu chứ bạn góp ý mình nhìu wa. Xâm phạm quá đág. Bạn iu TM là đủ, mình ko xâm phạm TM là đủ, bài này đã vô thùg rác chứg tỏ chẳng ra j , cmt ác là đúng. Siêu zô ziên thì bạn là siu nhìu chuyện zía mỏ chắc!!!

Uả vậy sao bạn vô topic người ta nói này nói nọ, giờ thấy mình nói lại thì thấy khó chịu hả?! Hahaha!!!

14[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Fri May 27, 2011 4:52 am

thiensudn91

thiensudn91

bạn gái ăn phải cẩn thận 1 chút nha hì

15[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Fri May 27, 2011 5:53 am

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

@All: mọi người ơi, 1 câu nhịn 9 câu lành

16[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Fri May 27, 2011 6:07 am

kevin_nguyen90

kevin_nguyen90

sao từ lúc bạn tocnagnduoi xuất hiện tự nhiên 4r mình xào xáo lên là sao vậy,mình nói câu cuối cùng là đủ rùi nha bạn tocngan kia,mấy bạn ờ đây đã nói về bạn rất nhiều rùi ma bạn vẫn vậy là sao,ở đây là 1 4r Fc chứ ko phải là nơi để bạn muốn nói gì thì nói,bạn nên xem lại cách cư xử của bạn đi nhé,nếu bạn cứ tiếp tục vậy nữa thì chúng tôi chỉ còn biện phap cuối là clock njck bạn nhé,mong bạn tiếp thu ý kiến nhé.

17[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Fri May 27, 2011 6:12 am

wilsonwong

wilsonwong

@ Tú: Mong là lời góp ý của em sẽ giúp cho bạn ấy thay đổi chính mình nà, hjhj!!!

@ Tocngan: Mong lần này sẽ không phải là "Nước đổ đầu vịt" hoặc "Đàn gãi tai trâu" bạn hen?! Kekeke!!!!!!

18[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Fri May 27, 2011 6:30 am

hoangidolusa

hoangidolusa

[b]bạn Tocngan phải xem lại hành vi của mình đấy nhá,ở 4r này xong phải là cái chợ để bạn mún phá và nói những câu gây phản cảm nhá!!!

19[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Fri May 27, 2011 7:36 am

Blue

Blue

haha noi la lam lien , de lau ngay no len lam ba noi cai 4r nay mat

http://chuongpn.1604@gmail.com

20[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Fri May 27, 2011 7:40 am

tocnganduoi_dieu

tocnganduoi_dieu

KO nhịn đc chị choia, chị vs a rùa e coá bao h nói 1 câu. E bik e cmt xấu về ko khác là ko đẹp đẽ lắm nhưg chẳng coá j sao chị ạ. Chị xem e nói đúng ko.???

21[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Fri May 27, 2011 7:42 am

Blue

Blue

oh oh , lam sao thi lam , dung co lam noi , de ai cung gek thi hok nen dau , ng VN ma , sao cu wa iảc o~ hoai dzay

http://chuongpn.1604@gmail.com

22[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Fri May 27, 2011 7:45 am

tocnganduoi_dieu

tocnganduoi_dieu

Tui nc vs chị choia not u!!!

23[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Fri May 27, 2011 8:11 am

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

tocnganduoi_dieu đã viết:KO nhịn đc chị choia, chị vs a rùa e coá bao h nói 1 câu. E bik e cmt xấu về ko khác là ko đẹp đẽ lắm nhưg chẳng coá j sao chị ạ. Chị xem e nói đúng ko.???
bít là vậy, nhưng câu cmt của bạn làm mọi người đọc ko ưng ý cho lắm. đó là lầm đầ bạn vào 4r cmt nên thế! từ bây giờ bạn nói chuyện với mọi người đàng hoàng thì sẽ ko có chuyện j xảy ra đâu! mọi người trong 4r này ko fải ghét bản thân bạn, mà chỉ là ko thích cách nói chuyện wá thẳng của bạn thui. mọi người trong 4r dễ thương lắm! tin mình đi

24[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Fri May 27, 2011 8:13 am

tocnganduoi_dieu

tocnganduoi_dieu

E hìn dễ lắm, nhưg cho e xin phép giải quýt song 2 ng kia đã rùi e thề sẽ ko bao h nói làm ai mêch lòg again!!!

25[Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Empty Re: [Mp3]Nhung cau chuyen tinh yeu Fri May 27, 2011 12:27 pm

justforyou1088

justforyou1088

tocnganduoi_dieu: sao bạn cứ khaoí vào đây làm rối lên vậy?

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next