THEMEN's FAMILY

You are not connected. Please login or register

youngkim mới vào fc.rat vui dc lam wen voi tat ca cac bn nha.cam on.

wilsonwong
Pé Bo
kevin_nguyen90
youngkim0610
8 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

youngkim0610

youngkim0610

mình tên la ngân.nick yhaoo là.youngkim0610 la ten thuong goi.rat vui dc lam wen voi cac fc cua nhom themen,minh chi moi vao fc.rat mong cac bn chỉ dẫn giup minh nhá..mac dù mình cung bên fc cua dongnhi..và truong fc thành pho cua casi reno bình..nhung minh vẫn hâm mộ 2 anh.moi khi 2 anh co gi binh chon mình cung deu nt cho 2 anh.va di xem album vang nua.mac du ko dám ngoi ben fc themen.vi chưa wen bt ai.ko bt minh viet nv co qua ko.nhung minh chi moi vao.mong cac bn.co thong tin 2 anh dien o sg thi cho minh bt nhe.de minh di xem ru nhiu ng va ung ho 2 anh ay.tran trong cám ơn.những ng bn moi..

kevin_nguyen90

kevin_nguyen90

rất vuj khj bạn gja nhập vào FLM The Men,chúc bạn có những giây phút vui vẻ trên 4r the men.

Pé Bo

Pé Bo
Số lần Được cộng điểm: 100 lần
Số lần Được cộng điểm: 100 lần

well come to FML nhé .... moahz

http://me.zing.vn/bo_khin_9x/profile

wilsonwong

wilsonwong

Wéo Khòm YoungKim đã gia nhập vào đại gia đình FC THE MEN nhoa!!! Hjhj! Hy vọng 2 FC mình luôn luôn giữ mối quan hệ tốt đẹp nhé! Thân mến! Hjhj!

pe popo

pe popo

Hế lu you welcom to fc themen ..........

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

hi Ngân, rất vui đc làm wen với bạn. Fc chúng ta càng ngày càng đông rùi, cùng ủng hộ 2 a nhé! youngkim mới vào fc.rat vui dc lam wen voi tat ca cac bn nha.cam on. 85935

hoangidolusa

hoangidolusa

Welcom to FML The Men,ngưởi yêu âm nhạc đều là bạn của nhau cả,1 4r làm chẳng nên đâu mà nhiều 4r hợp lại thì nên 1 Vpop lành mạnh!!! youngkim mới vào fc.rat vui dc lam wen voi tat ca cac bn nha.cam on. 454254

youngkim0610

youngkim0610

hj cam on tat ca cac bn.add nick youngkim0610 nha.co the nc voi nhau lam bn voi nhau

wilsonwong

wilsonwong

Anh đã add nick em rùi đó, rãnh thì 888 nhoa cưng!!! Xưng cưng cho nó thân mật hen, hjhj!!!

tocnganduoi_dieu

tocnganduoi_dieu

MAj là đứa nào ai choa post bai sai box mà mọi ng để yên vay hả. Làm như mình quan trog lắm!!!

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]