THEMEN's FAMILY

You are not connected. Please login or register

Đóng Góp Ý Kiến Xây Dựng Forum

kevin_nguyen90
wilsonwong
pe popo
hoangidolusa
nguyenquocphong1995vn
Mr.Rùa
10 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Đóng Góp Ý Kiến Xây Dựng Forum Empty Đóng Góp Ý Kiến Xây Dựng Forum Wed May 11, 2011 10:23 pm

Mr.Rùa

Mr.Rùa

Cũng được 1 tháng Rùa tham gia FC The Men rùi. Và trong thời gian tìm hiểu, tham gia và hòa nhập cùng mọi người trong FML Rùa có những góp ý nho nhỏ, đây là những gì Rùa thấy được nên cần thiết sửa chữa. Nếu như có gì sai hay làm phật ý mong mọi người bỏ qua... Rùa mong admin đọc xong bài viết này sẽ chỉnh sửa lại cho hợp lý

1. Nên phân công công việc cụ thể của các bạn giữ chức vụ Smod hay mod của từng box hoàn thành tốt công việc của mình vì Rùa thấy bài viết còn khá lộn xộn, chưa sắp xếp tốt. Công việc này không tốn thời gian của các bạn nhiều đâu vì chỉ cần các cú pháp click đơn giản là sẽ làm được.

2. Admin nên hỗ trợ các bạn một bài viết về các chức năng của smod để các bạn dễ dàng áp dụng các công việc trong quá trình admin vắng mặt như xóa các bài viết spam, di chuyển bài viết tới đúng box. Đồng thời hỗ trợ thêm các bạn member trong việc post hình ảnh cũng như nhạc lên Forum...

3. Box gallery hình ảnh nên phân thành các box nhỏ rõ ràng như: hình studio, hình đi diễn, hình đời thường, hình chụp với fan,... để fan cũng như các nhà báo tới tham quan không bị mỏi mắt khi tìm hình tư liệu để viết báo.

Đây là những gì mà Rùa tham gia forum The Men trong thời gian qua, hi vọng BĐH sẽ xem xét và chỉnh sửa cho hợp lý.
Thân
[Rz] Enter.

http://caothaison.info

nguyenquocphong1995vn

nguyenquocphong1995vn

em thấy nên thêm cái khu vực 8 nữa Đóng Góp Ý Kiến Xây Dựng Forum 85935 Đóng Góp Ý Kiến Xây Dựng Forum 85935 Đóng Góp Ý Kiến Xây Dựng Forum 85935

Mr.Rùa

Mr.Rùa

nguyenquocphong1995vn đã viết:em thấy nên thêm cái khu vực 8 nữa Đóng Góp Ý Kiến Xây Dựng Forum 85935 Đóng Góp Ý Kiến Xây Dựng Forum 85935 Đóng Góp Ý Kiến Xây Dựng Forum 85935

Em xem lại nhé... anh thấy có box T.8.M rồi đó em...

hoangidolusa

hoangidolusa

Em thấy ý kiến của anh Rùa ok lắm,thêm nhạc vào 4Rum để khi chúng ta 8 thì bớt nhàm chán hơn,vừa nghe nhạc vừa post bài để thư giản và post lên nhìu bài hay hơn!!! Đóng Góp Ý Kiến Xây Dựng Forum 83643

pe popo

pe popo

Àk quên admin nhớ làm thêm cáj box ckát nữa nha cho mọj ngườj 8 cko nó dễ và nhanh .

wilsonwong

wilsonwong

Ý kiến của các bạn rất perfect nà, hahaha!!! Tại Web FC mình vẫn còn hơi mới nên các bạn cứ nhiệt tình đóng góp ý kiến để xây dựng Web FC ngày càng đầy đủ và đông vui hơn nhoa! Thank những ý kiến hay của các bạn nè! Hjhj!!!

Thân mến!

kevin_nguyen90

kevin_nguyen90

nói chung 4r tụi mình còn hơi mới nên mỗi bạn cho ý kiến để xây dựng 4r nhé,mình thấy ý kiến bác rùa đúng,vì rùa cũng mún 4r mình phát triển đó mà.hjhjhjhj

theboyss2themen

theboyss2themen

mOl ok hai tay hai chưn !! Đóng Góp Ý Kiến Xây Dựng Forum 85935

hoangidolusa

hoangidolusa

4rum dc nâng cấp ùi ah,em thấy ko dc tiện lắm,mất phần tin hot ui!!! Đóng Góp Ý Kiến Xây Dựng Forum 474324

wilsonwong

wilsonwong

Nói thiệt nha, cái 4rum nâng cập lại và thay đổi giao diện nhìn ko có wen, mình vẫn thích cái giao diện cũ hơn, dễ nhìn dễ xài và dễ tìm kiếm... Mong BQT xem xét lại vấn đề này dùm nha! Thank BQT nà!

youngkim0610

youngkim0610

mong để lại cái cũ.hjc

youngkim0610

youngkim0610

có một câu chuyện có thật,khi 2 người đó rất yêu nhau,sau khi biết wa bạn bè..ng bạn trai đó rất h.p bên người bn gái bít bao...anh ko thể sống thiếu em,lnào e cũng trong tâm trí anh.dù e có thay đổi đi nữa.trong đêm anh vẫn chờ em.quá khứ của anh sẽ k nhớ nữa..hãy để anh yêu em lần nữa nha..e đừng k tin anh.thật sự anh rất yêu em mà.chưa bao giờ anh hết yêu em.cuộc sống thậ muôn màu đúng k em.yêu nhau là fải tin.vì tình yêu mà ko tin..thì dẫn chúng ta xuống địa ngục đó em..nhữg câu chuyện tình yêu đó.sẽ dành sự ấm áp cho e..và tất cả ko thể quên em.cho dù có giông tố.và có tan bao giâc mơ đi nữa.anh sẽ luôn bên em.quan tâm em mỗi ngày.vì em.và tất cả..mãimãi chỉ có 1,người đó chính là anh...cám ơn nhờ những clip,từng lời hát của nhóm the men..mà khi yêu mới hiểu thấ đc..sự cay đắng..có cả dối trá,và hơn nữa về tình yêu đều có nhiều mặt..đúng ko các bn.. Về những bài mang nhìu những dòng nhạc..khi 2 anh thể hiện đều để lại những khoảnh khắc,ngọt ngào.h.p .và sự luyến tiếc trong tình yêu mà chính mình đã vụt mất.đếu đó nhận ra đã quá muộn..mong nhữg ai đg yêu,bn trai..hãy quan tâm đến bn gái nhìu hơn..có lẽ nói hơi wá..nhưng đếu đó sau này k làm mỗi chúng ta fải luyến tiếc đấy..một bài viết là 1 câu chuyện của ng bn ykim..mà ykim dựa vào để viết.để mỗi ng đọc..cho ý kiến thiết thật,về nhữg ai đg iu nhau..có thể chia sẽ tất cả..và nhìu nhìu nữa nhá...cũng có một ng tặng ykim bài chính là anh..nghe hoài ko thay61 chánlun đó.hjhj.thấy h.p khi bên ng ấy lắm hjhj.chúc cá bn sẽ có tình yêu h.p bền vẫn nhé..đừng vì một chút hiểu lầm mà đánh mất..chúc 2 anh,và fc 1 ngày thật vui vẻ nhá..và 4rum càng ngày càng phát triễn mạnh nhá,,xin cảm ơn.. sau bài viết này..youngkim đố các bn..có bao nhiu tên bài hát của nhóm ,do ykim ghi vào bài viết này nha.hjhj..??? Đóng Góp Ý Kiến Xây Dựng Forum 85935 Đóng Góp Ý Kiến Xây Dựng Forum 7730 Đóng Góp Ý Kiến Xây Dựng Forum 56893 Đóng Góp Ý Kiến Xây Dựng Forum 56893

Mr.Rùa

Mr.Rùa

@youngkim0610: sr em vì đây là topic để post các góp ý chứ ko phải là topic bày tỏ cảm xúc đâu em nhé... nếu em muốn thổ lộ cùng FC thì nên tìm đúng box để tạo nhé. bài viết của em hơi bị lạc đề rồi đấy

@all: hiện giờ forum đang trong giai đoạn demo. Vì để tránh thời gian chết trong quá trình update nên forum vẫn public như bình thường, nên mọi người đừng lo về quang cảnh chúng ta đang thấy nhé.

justforyou1088

justforyou1088

mọi ngươi2 oi, chủ nhât5 này off ơ3 -18 Sư Van Hạnh lúc 3h nhé, mọi thăc1 măc cư1 lien hê5 vơi1 mình sd 01227981980

Poke.Mun

Poke.Mun
Admin
Admin

Tình hình là nhà tạm thời sử dụng giao diện này thôi . BQT đang chuẩn bị tung ra phiên bản mới dễ nhất cho mọi người . yên tâm nhé !!

http://themenfc.com

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]