THEMEN's FAMILY

You are not connected. Please login or register

hãy vào xem bài viết của ykim nha.có những câu hỏi cho các bn.nếu thật sự iu thix nhóm themen..những ai chưa hiểu thì vào đồng hành cùng ykim nhe.cám ơn..

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

youngkim0610

youngkim0610

có một câu chuyện có thật,khi 2 người đó rất yêu nhau,sau khi biết wa bạn bè..ng bạn trai đó rất h.p bên người bn gái bít bao...anh ko thể sống thiếu em,lnào e cũng trong tâm trí anh.dù e có thay đổi đi nữa.trong đêm anh vẫn chờ em.quá khứ của anh sẽ k nhớ nữa..hãy để anh yêu em lần nữa nha..e đừng k tin anh.thật sự anh rất yêu em mà.chưa bao giờ anh hết yêu em.cuộc sống thậ muôn màu đúng k em.yêu nhau là fải tin.vì tình yêu mà ko tin..thì dẫn chúng ta xuống địa ngục đó em..nhữg câu chuyện tình yêu đó.sẽ dành sự ấm áp cho e..và tất cả ko thể quên em.cho dù có giông tố.và có tan bao giâc mơ đi nữa.anh sẽ luôn bên em.quan tâm em mỗi ngày.vì em.và tất cả..mãimãi chỉ có 1,người đó chính là anh...cám ơn nhờ những clip,từng lời hát của nhóm the men..mà khi yêu mới hiểu thấ đc..sự cay đắng..có cả dối trá,và hơn nữa về tình yêu đều có nhiều mặt..đúng ko các bn.. Về những bài mang nhìu những dòng nhạc..khi 2 anh thể hiện đều để lại những khoảnh khắc,ngọt ngào.h.p .và sự luyến tiếc trong tình yêu mà chính mình đã vụt mất.đếu đó nhận ra đã quá muộn..mong nhữg ai đg yêu,bn trai..hãy quan tâm đến bn gái nhìu hơn..có lẽ nói hơi wá..nhưng đếu đó sau này k làm mỗi chúng ta fải luyến tiếc đấy..một bài viết là 1 câu chuyện của ng bn ykim..mà ykim dựa vào để viết.để mỗi ng đọc..cho ý kiến thiết thật,về nhữg ai đg iu nhau..có thể chia sẽ tất cả..và nhìu nhìu nữa nhá...cũng có một ng tặng ykim bài chính là anh..nghe hoài ko thay61 chánlun đó.hjhj.thấy h.p khi bên ng ấy lắm hjhj.chúc cá bn sẽ có tình yêu h.p bền vẫn nhé..đừng vì một chút hiểu lầm mà đánh mất..chúc 2 anh,và fc 1 ngày thật vui vẻ nhá..và 4rum càng ngày càng phát triễn mạnh nhá,,xin cảm ơn.. sau bài viết này..youngkim đố các bn..có bao nhiu tên bài hát của nhóm ,do ykim ghi vào bài viết này nha.hjhj..??? hãy vào xem bài viết của ykim nha.có những câu hỏi cho các bn.nếu thật sự iu thix nhóm themen..những ai chưa hiểu thì vào đồng hành cùng ykim nhe.cám ơn.. 85935 hãy vào xem bài viết của ykim nha.có những câu hỏi cho các bn.nếu thật sự iu thix nhóm themen..những ai chưa hiểu thì vào đồng hành cùng ykim nhe.cám ơn.. 7730 hãy vào xem bài viết của ykim nha.có những câu hỏi cho các bn.nếu thật sự iu thix nhóm themen..những ai chưa hiểu thì vào đồng hành cùng ykim nhe.cám ơn.. 56893 hãy vào xem bài viết của ykim nha.có những câu hỏi cho các bn.nếu thật sự iu thix nhóm themen..những ai chưa hiểu thì vào đồng hành cùng ykim nhe.cám ơn.. 56893

youngkim0610

youngkim0610

youngkim0610 đã viết:có một câu chuyện có thật,khi 2 người đó rất yêu nhau,sau khi biết wa bạn bè..ng bạn trai đó rất h.p bên người bn gái bít bao...anh ko thể sống thiếu em,lnào e cũng trong tâm trí anh.dù e có thay đổi đi nữa.trong đêm anh vẫn chờ em.hiện tại anh chỉ cần em..và quá khứ của anh sẽ k nhớ nữa..hãy để anh yêu em lần nữa nha..e đừng k tin anh.thật sự anh rất yêu em mà.chưa bao giờ anh hết yêu em.cuộc sống thật muôn màu đúng k em.yêu nhau là fải tin.vì tình yêu mà ko tin..thì dẫn chúng ta xuống địa ngục đó em..nhữg câu chuyện tình yêu đó.sẽ dành sự ấm áp cho e..và tất cả ko thể quên em.cho dù có giông tố.và có tan bao giâc mơ đi nữa.anh sẽ luôn bên em.quan tâm em mỗi ngày.vì em.và tất cả..mãimãi chỉ có 1,người đó chính là anh...cám ơn nhờ những clip,từng lời hát của nhóm the men..mà khi yêu mới hiểu thấu đc..sự cay đắng..có cả dối trá,và hơn nữa về tình yêu đều có nhiều mặt..đúng ko các bn.. Về những bài mang nhìu những dòng nhạc..khi 2 anh thể hiện đều để lại những khoảnh khắc,ngọt ngào.h.p .và sự luyến tiếc trong tình yêu mà chính mình đã vụt mất.đếu đó nhận ra đã quá muộn..mong nhữg ai đg yêu,bn trai..hãy quan tâm đến bn gái nhìu hơn..có lẽ nói hơi wá..nhưng đếu đó sau này k làm mỗi chúng ta fải luyến tiếc đấy..một bài viết là 1 câu chuyện của ng bn ykim..mà ykim dựa vào để viết.để mỗi ng đọc..cho ý kiến thiết thật,về nhữg ai đg iu nhau..có thể chia sẽ tất cả..và nhìu nhìu nữa nhá...cũng có một ng tặng ykim bài chính là anh..nghe hoài ko thay61 chánlun đó.hjhj.thấy h.p khi bên ng ấy lắm hjhj.chúc cá bn sẽ có tình yêu h.p bền vẫn nhé..đừng vì một chút hiểu lầm mà đánh mất..chúc 2 anh,và fc 1 ngày thật vui vẻ nhá..và 4rum càng ngày càng phát triễn mạnh nhá,,xin cảm ơn.. sau bài viết này..youngkim đố các bn..có bao nhiu tên bài hát của nhóm ,do ykim ghi vào bài viết này nha.hjhj..??? hãy vào xem bài viết của ykim nha.có những câu hỏi cho các bn.nếu thật sự iu thix nhóm themen..những ai chưa hiểu thì vào đồng hành cùng ykim nhe.cám ơn.. 85935 hãy vào xem bài viết của ykim nha.có những câu hỏi cho các bn.nếu thật sự iu thix nhóm themen..những ai chưa hiểu thì vào đồng hành cùng ykim nhe.cám ơn.. 7730 hãy vào xem bài viết của ykim nha.có những câu hỏi cho các bn.nếu thật sự iu thix nhóm themen..những ai chưa hiểu thì vào đồng hành cùng ykim nhe.cám ơn.. 56893 hãy vào xem bài viết của ykim nha.có những câu hỏi cho các bn.nếu thật sự iu thix nhóm themen..những ai chưa hiểu thì vào đồng hành cùng ykim nhe.cám ơn.. 56893

youngkim0610

youngkim0610

youngkim0610 đã viết:
youngkim0610 đã viết:có một câu chuyện có thật,khi 2 người đó rất yêu nhau,sau khi biết wa bạn bè..ng bạn trai đó rất h.p bên người bn gái bít bao...anh ko thể sống thiếu em,lnào e cũng trong tâm trí anh.dù e có thay đổi đi nữa.trong đêm anh vẫn chờ em.hiện tại anh chỉ cần em..và quá khứ của anh sẽ k nhớ nữa..hãy để anh yêu em lần nữa nha..e đừng k tin anh.thật sự anh rất yêu em mà.chưa bao giờ anh hết yêu em.cuộc sống thật muôn màu đúng k em.yêu nhau là fải tin.vì tình yêu mà ko tin..thì dẫn chúng ta xuống địa ngục đó em..nhữg câu chuyện tình yêu đó.sẽ dành sự ấm áp cho e..và tất cả ko thể quên em.cho dù có giông tố.và có tan bao giâc mơ đi nữa.anh sẽ luôn bên em.quan tâm em mỗi ngày.vì em.và tất cả..mãimãi chỉ có 1,người đó chính là anh...cám ơn nhờ những clip,từng lời hát của nhóm the men..mà khi yêu mới hiểu thấu đc..sự cay đắng..có cả dối trá,và hơn nữa về tình yêu đều có nhiều mặt..đúng ko các bn.. Về những bài mang nhìu những dòng nhạc..khi 2 anh thể hiện đều để lại những khoảnh khắc,ngọt ngào.h.p .và sự luyến tiếc trong tình yêu mà chính mình đã vụt mất.đếu đó nhận ra đã quá muộn..mong nhữg ai đg yêu,bn trai..hãy quan tâm đến bn gái nhìu hơn..có lẽ nói hơi wá..nhưng đếu đó sau này k làm mỗi chúng ta fải luyến tiếc đấy..một bài viết là 1 câu chuyện của ng bn ykim..mà ykim dựa vào để viết.để mỗi ng đọc..cho ý kiến thiết thật,về nhữg ai đg iu nhau..có thể chia sẽ tất cả..và nhìu nhìu nữa nhá...cũng có một ng tặng ykim bài chính là anh..nghe hoài ko thấy chán lun đó.hjhj.thấy h.p khi bên ng ấy lắm hjhj.chúc cá bn sẽ có tình yêu h.p bền vẫn nhé..đừng vì một chút hiểu lầm mà đánh mất..chúc 2 anh,và fc 1 ngày thật vui vẻ nhá..và 4rum càng ngày càng phát triễn mạnh nhá,,xin cảm ơn.. sau bài viết này..youngkim đố các bn..có bao nhiu tên bài hát của nhóm ,do ykim ghi vào bài viết này nha.hjhj..??? hãy vào xem bài viết của ykim nha.có những câu hỏi cho các bn.nếu thật sự iu thix nhóm themen..những ai chưa hiểu thì vào đồng hành cùng ykim nhe.cám ơn.. 85935 hãy vào xem bài viết của ykim nha.có những câu hỏi cho các bn.nếu thật sự iu thix nhóm themen..những ai chưa hiểu thì vào đồng hành cùng ykim nhe.cám ơn.. 7730 hãy vào xem bài viết của ykim nha.có những câu hỏi cho các bn.nếu thật sự iu thix nhóm themen..những ai chưa hiểu thì vào đồng hành cùng ykim nhe.cám ơn.. 56893 hãy vào xem bài viết của ykim nha.có những câu hỏi cho các bn.nếu thật sự iu thix nhóm themen..những ai chưa hiểu thì vào đồng hành cùng ykim nhe.cám ơn.. 56893

tocnganduoi_dieu

tocnganduoi_dieu

xấu xí đừg làm chuyện gây chú ý =)))
ngĩ mình là naruto chắc, phân thân thấy gớmmmm :x

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]