THEMEN's FAMILY

You are not connected. Please login or register

Nhậu đi anh em ơi^^

tiheo
p3map
Pé Bo
kyengok
doremon93
9 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

51Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Thu Jun 02, 2011 7:54 am

doremon93

doremon93

kyengok đã viết:trời ăn bắt đầu ăn hậu.....cho e tham gia với kekeke

Ủa nhớ có người kêu ăn nhậu là bị ăn đòn mà ta...sao giờ tham gia nữa...kì ta Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 406636

52Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Thu Jun 02, 2011 7:55 am

doremon93

doremon93

@ALL:ai nhậu thì vào điểm danh nhá...họp ngày nào rùi đi nhá:))

53Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Thu Jun 02, 2011 8:08 am

theboyss2themen

theboyss2themen

@Bi : đợi off fc xong đi tăng 2 rồi nhậu ^^

54Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Thu Jun 02, 2011 8:35 am

doremon93

doremon93

@boy:CÁi đó Bj thấy ok à...nhưng tùy mọi người à...:D

55Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Thu Jun 02, 2011 8:37 am

Pé Bo

Pé Bo
Số lần Được cộng điểm: 100 lần

mấy ng` thiệt là ... ăn nhậu là mắt sáng rỡ ... pó tay

http://me.zing.vn/bo_khin_9x/profile

56Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Thu Jun 02, 2011 8:47 am

doremon93

doremon93

bo94 đã viết:mấy ng` thiệt là ... ăn nhậu là mắt sáng rỡ ... pó tay

Tại vui nên anh mới rủ mọi người họp mặt mà..thú vui of con trai mà em:))

57Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Thu Jun 02, 2011 12:31 pm

wilsonwong

wilsonwong

@ All: Nói chung vậy nà, a có ý kiến vậy nà. Bữa đó mình OFF FC THE MEN xong chắc cũng khoảng 4-5h chiều rùi đó, lúc đó chắc cũng đói meo râu rùi chứ gì, sau đó nguyên đám kéo băng đi nhậu tăng 2 nhoa! VD: Ăn lẩu chẳng hạn...địa điểm bàn sau nha!

Bắt đầu điểm danh theo số thứ tự nhoa:
1. Wilson Wong => Thèm ăn nhậu hơn thèm gái gú mà, keke!!!

Ai đi thì điểm danh tiếp với số 2 nha: ________?________

P/s: Nhớ là tự nguyện nhoa, đi được thì đi, anh ko ép nhoa! Mắc công nói anh xúi hay dzụ dzỗ mấy pé đi ăn nhậu, tội cho cái thân già này lắm đó nhoa! Với lại đi là share đều nha! Hjhjhj !!!

58Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Thu Jun 02, 2011 8:31 pm

theboyss2themen

theboyss2themen

@Bi : cứ kiu mình là mOl

59Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Fri Jun 03, 2011 1:22 am

Pé Bo

Pé Bo

p3map đã viết:Bo:thay noi la truoc tien tro pai bit an nhau mak...chu au noi la chi Bo an nhau ay nek di nhin la pai chap nhan dc oy nek hjjhj
zậy hả??? chắc mắt e bị zì r` :)

60Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Fri Jun 03, 2011 3:17 am

p3map

p3map

A Wiii: oke a hjhj
2. P3map.....nek....e diem danh dum tiheo zoi Bi nha a hehe
3. Tiheo
4. Doremeo.......
......

61Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Fri Jun 03, 2011 3:22 am

p3map

p3map

bo94 đã viết:
p3map đã viết:Bo:thay noi la truoc tien tro pai bit an nhau mak...chu au noi la chi Bo an nhau ay nek di nhin la pai chap nhan dc oy nek hjjhj
zậy hả??? chắc mắt e bị zì r` :)
uhm...chac za wa''''... hehe

62Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Fri Jun 03, 2011 12:22 pm

wilsonwong

wilsonwong

Haha, nếu tính đến thời điểm này chỉ có số thành viên dưới đây đi nà:
1. Bj Ku Đ : Người cầm đầu và khởi xướng dzụ ăn nhậu này đồng nghĩa với việc là khao hết mọi người đi ăn nhậu... Phải ko Bj? Ai đồng ý với Wilson nà?!?!?!?!?!?!
2. Wilson xjnh zaj: Kế toán của bàn nhậu: Bữa đó sẽ phụ trách thu tiền dùm nè và nhoi nhoi để gây không khí sum tụ nè...... vụ này là dễ ợt........ Hjhj!!!
3. 2 bé An: Phụ trách kiềm hãm sự sung sướng của Bj lúc ăn nhậu, tránh có những hành vi hại não và hại mắt nhoa!
4. Kevin: Bữa đó phụ trách chở Wilson nà, vì làm biếng chạy xe quá... hehehe!!!
5. Kye: Em thì làm........... dũng sĩ diệt môi nhoa và giữ pé Blue dùm sợ đi lạc lắm... hahaha!!!
6. Ai nữa đây?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!

63Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Fri Jun 03, 2011 7:52 pm

p3map

p3map

a noi chinh xac haha...e đồng ý zới a...hehe
oke a hihi...e sẽ kiềm hãm su sung suong Bi...hk cho len den cao trao hehe haha...

64Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Fri Jun 03, 2011 8:11 pm

doremon93

doremon93

wilsonwong đã viết:Haha, nếu tính đến thời điểm này chỉ có số thành viên dưới đây đi nà:
1. Bj Ku Đ : Người cầm đầu và khởi xướng dzụ ăn nhậu này đồng nghĩa với việc là khao hết mọi người đi ăn nhậu... Phải ko Bj? Ai đồng ý với Wilson nà?!?!?!?!?!?!
2. Wilson xjnh zaj: Kế toán của bàn nhậu: Bữa đó sẽ phụ trách thu tiền dùm nè và nhoi nhoi để gây không khí sum tụ nè...... vụ này là dễ ợt........ Hjhj!!!
3. 2 bé An: Phụ trách kiềm hãm sự sung sướng của Bj lúc ăn nhậu, tránh có những hành vi hại não và hại mắt nhoa!
5. Kye: Em thì làm........... dũng sĩ diệt môi nhoa và giữ pé Blue dùm sợ đi lạc lắm... hahaha!!!

Trời anh nhớ nha anh....em hiền...hok mún chắt ai mà a cứ bắt em chặt à>.<...

65Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Sat Jun 04, 2011 12:52 am

Pé Bo

Pé Bo

wilsonwong đã viết:Haha, nếu tính đến thời điểm này chỉ có số thành viên dưới đây đi nà:
hahahahaha... anh làm quá à anh wil ơi!!! haha ...

66Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Sat Jun 04, 2011 4:41 am

tiheo

tiheo

bo94 đã viết:
doremon93 đã viết:@bo:hok em là thiên thần:P
đừng có xạo quá cha ơi !! mới chê giờ khen ... xạo thấy ớn hà
Bi noi' j e dg tin doa' nha...ge lem'
Con zai h hem tin dc ai het'.......

67Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Sat Jun 04, 2011 4:44 am

Pé Bo

Pé Bo

tiheo đã viết:
bo94 đã viết:
doremon93 đã viết:@bo:hok em là thiên thần:P
đừng có xạo quá cha ơi !! mới chê giờ khen ... xạo thấy ớn hà
Bi noi' j e dg tin doa' nha...ge lem'
Con zai h hem tin dc ai het'.......
đúng r` đó chị an ... con trai bây giờ ghê lắm ... hok thể tin đc một người nào hết ... toàn giả làm nai tơ hok hà ...

68Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Sat Jun 04, 2011 4:46 am

tiheo

tiheo

doremon93 đã viết:
kyengok đã viết:trời ăn bắt đầu ăn hậu.....cho e tham gia với kekeke

Ủa nhớ có người kêu ăn nhậu là bị ăn đòn mà ta...sao giờ tham gia nữa...kì ta Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 406636
Za moi' coa' chuyn de noi nak......hehehe Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 83643 Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 83643 Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 83643

69Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Sat Jun 04, 2011 5:10 am

wilsonwong

wilsonwong

@ Bo + 2 bé An: Sao lại 3 cô gái xjnh lẹp mà đi nói xấu những hotboy của FC chứ hả?! Anh thấy anh cũng dễ thương, hiền lành và đáng tin cậy chứ bộ... Nói vậy là đụng chạm đến những người tốt như anh Wilson đây nà, hichic!!!

70Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Sat Jun 04, 2011 5:20 am

p3map

p3map

i' e hem co noi ah nha!!!uhm a la ngoai le hehe...chu h con zai chac hem tin noi ai het ah'...

71Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Sat Jun 04, 2011 5:26 am

Pé Bo

Pé Bo

wilsonwong đã viết:@ Bo + 2 bé An: Sao lại 3 cô gái xjnh lẹp mà đi nói xấu những hotboy của FC chứ hả?! Anh thấy anh cũng dễ thương, hiền lành và đáng tin cậy chứ bộ... Nói vậy là đụng chạm đến những người tốt như anh Wilson đây nà, hichic!!!
anh à... anh nói anh hiền hả??? e thấy anh hiền hiền lắm ... hiền như cọp zậy đó

72Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Sat Jun 04, 2011 7:02 am

doremon93

doremon93

hix hix...mình nói thật mà ta...có bao giờ nói xạo ai đâu ta...con trai thật lòng lắm:">

73Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Sat Jun 04, 2011 7:27 am

p3map

p3map

dung oy kug...that long lam'... 1phan nho hem pit co chua nua hà... hehe

74Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Sat Jun 04, 2011 11:45 am

wilsonwong

wilsonwong

Nói chung làm trai cũng khổ.... làm gái cũng khó.... thui thì làm sung sướng hơn, cái này là đáng tin cậy nhất lun nà. hahaha!!!

75Nhậu đi anh em ơi^^ - Page 3 Empty Re: Nhậu đi anh em ơi^^ Mon Jun 06, 2011 7:00 am

doremon93

doremon93

Mọi người ơi.....Ai đi thì vào điểm danh nhé:X

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3