THEMEN's FAMILY

You are not connected. Please login or register

Thắc mắc 1 chút!!!

Mr.Rùa
doremon93
YourSin ChoiA
tocnganduoi_dieu
chinh_la_anh
pe popo
FC NuNu
11 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Thắc mắc 1 chút!!! Empty Thắc mắc 1 chút!!! Tue Mar 22, 2011 12:15 am

FC NuNu

FC NuNu

Mình là Fc của Đông Nhi, nhưng cũng thích The Men lắm...! 1 phần vì bài hát của các í rất hay, 1 phân vì fans của các a í rât thấn thiện, hòa đồng, và đáng iu.. Nên hôm nay vào để làm quen.

Thứ 2, mình cũng mới bít về The Men hơn 1 tháng nay thui [thứ lỗi ] nên chưa bít nhìu. Có 1 bài hát của The Men mà rất hợp với tâm trạng của mình, nhưng mình... ko bít tên ^^! Hôm nay vào hỏi, mong cac` bạn giải đáp...

Đây là link bài hát: http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=rTC0z55US1

Tựa bài này trong nhaccuatui là Em luôn ở trong tâm trí anh, nhưng bên Zing, bài Em luôn ở trong tâm trí anh thì lại là bài khác: http://mp3.zing.vn/bai-hat/Em-Luon-O-Trong-Tam-Tri-Anh-The-Men/ZWZACEE7.html

Bạn nào bít thì giúp mình nhé...! Cảm ơn FC The Men nhìu lắm :-*:-*

2Thắc mắc 1 chút!!! Empty Re: Thắc mắc 1 chút!!! Tue Mar 22, 2011 12:29 am

pe popo

pe popo

Ơ haj bàj đều ghi là em luôn ở trong tâm trí a mà mìnk oln = đt nên ko ngke đc nhưng bạn thử viết vàj câu hát ra mìnk xem có júp đc ko he.

3Thắc mắc 1 chút!!! Empty Re: Thắc mắc 1 chút!!! Tue Mar 22, 2011 1:39 am

chinh_la_anh

chinh_la_anh

bạn ơi,bài trên nhaccuatui là nợ em cả cuộc đời đó,không phải là em luôn ở trong tâm trí anh đâu,còn bài trên mp3.zing.vn mới là bài em luôn ở trong tâm trí anh

4Thắc mắc 1 chút!!! Empty Re: Thắc mắc 1 chút!!! Thu May 26, 2011 2:51 am

tocnganduoi_dieu

tocnganduoi_dieu

Bạn í ko bik ai chỉ kỉa,chứ mình có rảnh mà lười!!!

5Thắc mắc 1 chút!!! Empty Re: Thắc mắc 1 chút!!! Thu May 26, 2011 2:57 am

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

@FC NuNu: Nợ em cả cuộc đời. The Men
chào mừng bạn đến với FC TheMen!

6Thắc mắc 1 chút!!! Empty Re: Thắc mắc 1 chút!!! Thu May 26, 2011 5:29 am

tocnganduoi_dieu

tocnganduoi_dieu

bên NCT thì chắc ăn hơn...
còn zing tầm bậy lắm...
~
nhưng lên youtube là OK!

7Thắc mắc 1 chút!!! Empty Re: Thắc mắc 1 chút!!! Thu May 26, 2011 6:37 am

doremon93

doremon93

mình nghĩ là do người up bài lên sai thôi à...chứ hok có gì đâu:)

8Thắc mắc 1 chút!!! Empty Re: Thắc mắc 1 chút!!! Thu May 26, 2011 7:08 am

Mr.Rùa

Mr.Rùa

Đúng rồi đó em, nhaccuatui hay mp3.zing đều có những lúc cập nhật bài hát nhầm do thành viên chứ ko phải là do BTC đâu em, có thể bài hát em nghe là do 1 bạn thành viên nào đó up lên gây sự nhầm lẫn... a cũng khuyến khích nên chọn mp3.zing.vn để nghe vì nó chính xác ^.^

http://caothaison.info

9Thắc mắc 1 chút!!! Empty Re: Thắc mắc 1 chút!!! Thu May 26, 2011 8:36 am

tocnganduoi_dieu

tocnganduoi_dieu

Thì vậy, mà pan j đoá post pai nay nên search trc khi hỏi chứ chui zô post sai box rùi làm mình phải kêu la mọi ng mới giúp là phải bik mag ơn mình + mn đoá nha!!!

10Thắc mắc 1 chút!!! Empty Re: Thắc mắc 1 chút!!! Thu May 26, 2011 11:40 am

wilsonwong

wilsonwong

tocnganduoi_dieu đã viết:Thì vậy, mà pan j đoá post pai nay nên search trc khi hỏi chứ chui zô post sai box rùi làm mình phải kêu la mọi ng mới giúp là phải bik mag ơn mình + mn đoá nha!!!

Có cái chuyện nhỏ nhặt như thế mà cứ bắt bẽ người ta hoài, vả lại còn kêu người ta mang ơn mình nữa chứ! Mình khuyên bạn nên suy nghĩ kỹ những gì trước khi phát ngôn nhé! Đây là Web FC THE MEN chứ không phải là nơi mà để bắt bẽ rùi cảm nhận như thế đâu... Haizzz!!!

11Thắc mắc 1 chút!!! Empty Re: Thắc mắc 1 chút!!! Thu May 26, 2011 7:53 pm

thiensudn91

thiensudn91

cám ơn nu nu đã ghé thăm fc the men này à nha

12Thắc mắc 1 chút!!! Empty Re: Thắc mắc 1 chút!!! Thu May 26, 2011 11:05 pm

hoangidolusa

hoangidolusa

Chào mừng FC Nunu vjếng thăm FC The Men,đối với FC The Men thì tất cả các FC khác cũng đều là bạn cả Thắc mắc 1 chút!!! 811585

13Thắc mắc 1 chút!!! Empty Re: Thắc mắc 1 chút!!! Thu May 26, 2011 11:11 pm

hoangidolusa

hoangidolusa

wilsonwong đã viết:
tocnganduoi_dieu đã viết:Thì vậy, mà pan j đoá post pai nay nên search trc khi hỏi chứ chui zô post sai box rùi làm mình phải kêu la mọi ng mới giúp là phải bik mag ơn mình + mn đoá nha!!!

Có cái chuyện nhỏ nhặt như thế mà cứ bắt bẽ người ta hoài, vả lại còn kêu người ta mang ơn mình nữa chứ! Mình khuyên bạn nên suy nghĩ kỹ những gì trước khi phát ngôn nhé! Đây là Web FC THE MEN chứ không phải là nơi mà để bắt bẽ rùi cảm nhận như thế đâu... Haizzz!!!
Lời nói không mất tiền mua,lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau!!! Thắc mắc 1 chút!!! 719937

14Thắc mắc 1 chút!!! Empty Re: Thắc mắc 1 chút!!! Fri May 27, 2011 12:05 am

Blue

Blue

eo @@ , co vay ma cung lung tung beng len @@

http://chuongpn.1604@gmail.com

15Thắc mắc 1 chút!!! Empty Re: Thắc mắc 1 chút!!! Fri May 27, 2011 2:22 am

tocnganduoi_dieu

tocnganduoi_dieu

Khà khà, mình chỉ mún 4rum này coá ng nào đoá dbiet để mọi ng xúm zô gossip thoj!!!
Tiếc là ko coáchatbox chư1 ko là chửi nhau gòi!!!

16Thắc mắc 1 chút!!! Empty Re: Thắc mắc 1 chút!!! Sat May 28, 2011 11:06 am

Blue

Blue

aizzz , toàn mấy đứa dở hơi , ba má nuôi cho ăn học lớn lên mặt mũi sáng sủa , xinh xắn vậy mà làm toàn mấy chuyện thiểu năng , tiếc thậc

http://chuongpn.1604@gmail.com

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]