THEMEN's FAMILY

You are not connected. Please login or register

Fc Cao Thái Sơn xin được làm quen cùng Fc The Men nhé.

YourSin ChoiA
pe popo
Mr.Rùa
Pé Bo
kevin_nguyen90
9 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

kevin_nguyen90

kevin_nguyen90

sao khi dự buổi off của fc Sài Gòn của the men 17/4/2011 mình cảm thấy rất vui,mình thấy 2 anh rất là vui thân thiện hoà đồng.Mình tên Tú bên điều hành của Fc CTS rất mong được làm quen với các bạn bên Fc The Men,mình mong là 2 Fc chúng ta cùng nhau hợp tác và cùng đưa Fc chúng ta ngày càng phát triển và vững mạnh nhé.Tuy mình bên Fc CTS nhưng sau buổi off mình đã yêu thix và hâm mộ 2 anh nhóm The Men của các bạn rùi đó,phải gia nhập vào Fc The Men thui hjhjhjhjhjh.Rất mong được sự giúp đỡ của các bạn nhé.thanks nhiều.

Đây là mình
Fc Cao Thái Sơn xin được làm quen cùng Fc The Men nhé. Dsc03441

Fc Cao Thái Sơn xin được làm quen cùng Fc The Men nhé. Dsc03443

Fc Cao Thái Sơn xin được làm quen cùng Fc The Men nhé. Dsc03448

kevin_nguyen90

kevin_nguyen90

i[b]I Love The Men, nick yahoo của mình là socbay712002,phone 0946990117

Fc Cao Thái Sơn xin được làm quen cùng Fc The Men nhé. 1301891864840728218574574

Fc Cao Thái Sơn xin được làm quen cùng Fc The Men nhé. 1301891790742491382574574

Pé Bo

Pé Bo
Số lần Được cộng điểm: 100 lần
Số lần Được cộng điểm: 100 lần

nice to mít you to

http://me.zing.vn/bo_khin_9x/profile

Mr.Rùa

Mr.Rùa

[b]chà chà chưa gì thấy bạn kevin nhà mình qua làm quen lẹ quá đi

http://caothaison.info

pe popo

pe popo

He ảnh đẹp quá hôm qua off ckắc đông vuj lắm .

kevin_nguyen90

kevin_nguyen90

off bữa đó đồng zui lắm có cả khách mới candy nữa hjhjhjh

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

tiếc wá mình k dự đc...rất vui đc làm wen vs bạn. Mình cũng là 1 fan quần chúng của anh CTS hjhj...bf mình nhìn cũng giống anh í...híhí...

wilsonwong

wilsonwong

Chà chà, mình cũng rất vui khi dc gia nhập đại gia đình của THE MEN nà! Hôm bữa mình cũng có đi off FC THE MEN nữa nà, hôm đó đúng nghĩa là vui, hấp dẫn và thú vị lun áh, hjhj!
Kevin em ngoại giao good lắm! Hehe!

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

nhắc đến of là bùn ùi...huhu...mai mốt fỉ cố gắng sắp xếp thời gian để tham gia mói đc!

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

wilsonwong

wilsonwong

Kể từ hôm nay chúng ta là thành viên của đại gia đình THE MEN rùi đó, ko nên khách sáo em à, cùng giúp đỡ nhau để phát triển và đi đến thành công em nhé! Hjhj!

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

ok chú...giúp fc phát triển hơn...cố lên...!

wilsonwong

wilsonwong

YourSin ChoiA đã viết:ok chú...giúp fc phát triển hơn...cố lên...!

Trời ơi, CHÚ CHÁU là xưng hô chỉ có 2 người biết thui, CHÁU làm quá CHÚ ngại ghê á nhóa! Huhu!

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

hihi, cháu xin lỗi, bây giờ we miệng rồi làm sao đây. Kệ đi, chú cháu có sao đâu, chú ngại gì ko biết :P

wilsonwong

wilsonwong

YourSin ChoiA đã viết:hihi, cháu xin lỗi, bây giờ we miệng rồi làm sao đây. Kệ đi, chú cháu có sao đâu, chú ngại gì ko biết :P

Ấy dạ thiệt cái tình hả?! Mới có bấy nhiêu đó tuổi mà kêu bằng CHÚ rùi, thiệt là dzui quá đi, chứng tỏ mình đã già nua rùi đó hả?! Hjhj!

Mr.Rùa

Mr.Rùa

@Wisonzong: hấy dà, người ta nói được làm đại ca sướng quá trời lun kìa ;))

wilsonwong

wilsonwong

Mr.Rùa đã viết:@Wisonzong: hấy dà, người ta nói được làm đại ca sướng quá trời lun kìa ;))

@ Rùa: Thui đi, cho huynh xin nha, làm đại ka có ngày bị phù mỏ đó, thui đi , đệ làm đại ka đi, chứ huynh thì ko dám rùi, haha!

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

wilsonwong đã viết:
Mr.Rùa đã viết:@Wisonzong: hấy dà, người ta nói được làm đại ca sướng quá trời lun kìa ;))

@ Rùa: Thui đi, cho huynh xin nha, làm đại ka có ngày bị phù mỏ đó, thui đi , đệ làm đại ka đi, chứ huynh thì ko dám rùi, haha!
chú là đại ca hỡ? ghê wá àh...sao con dám gặp chú, sợ wé...:))

wilsonwong

wilsonwong

YourSin ChoiA đã viết:
wilsonwong đã viết:

Nhìn chú vậy thui chứ, bên ngoài nhìn hiền khô hà, cực kỳ dễ thương, khi nào có of FC THE MEN thì cháu sẽ gặp đó mà, đừng có sợ, hjhj! Sắp có of FC THE MEN rùi đó, cháu chuẩn bị sắp xếp thời gian nhoa! Hjhj!

Mr.Rùa

Mr.Rùa

Hấy dà bấy bì, có gì đâu mà ngại chứ... Ở đây Rùa cũng làm trùm sò nè, Fc Cao Thái Sơn xin được làm quen cùng Fc The Men nhé. 85935

wilsonwong

wilsonwong

Mr.Rùa đã viết:Hấy dà bấy bì, có gì đâu mà ngại chứ... Ở đây Rùa cũng làm trùm sò nè, Fc Cao Thái Sơn xin được làm quen cùng Fc The Men nhé. 85935

Anh phải khen em là em quá can đảm để đứng ra nhận khuyết điểm của em là TRÙM SÒ, hjhj!!

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

Mr.Rùa đã viết:Hấy dà bấy bì, có gì đâu mà ngại chứ... Ở đây Rùa cũng làm trùm sò nè, Fc Cao Thái Sơn xin được làm quen cùng Fc The Men nhé. 85935
a Rùa là trùm sò hỡ? zị mai mốt off fải mang sò đến đãi fc nha. Fc Cao Thái Sơn xin được làm quen cùng Fc The Men nhé. 904938

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

wilsonwong đã viết:
YourSin ChoiA đã viết:
wilsonwong đã viết:

Nhìn chú vậy thui chứ, bên ngoài nhìn hiền khô hà, cực kỳ dễ thương, khi nào có of FC THE MEN thì cháu sẽ gặp đó mà, đừng có sợ, hjhj! Sắp có of FC THE MEN rùi đó, cháu chuẩn bị sắp xếp thời gian nhoa! Hjhj!
cháu ko biết sắp xếp đi đc ko nữa, cháu sắp thi tốt nghiệp rùi. mà chú nói sắp off fc là chừng nào vậy chú?

wilsonwong

wilsonwong

@ Cháu: Nếu không có gì thay đổi thì đúng ngày 12/6/2011 sẽ tổ chức off FC đồng thời ra mắt áo FC THE MEN lun cháu à, lịch thi Tốt nghiệp PTTH của cháu là 13, 14 và 15/6/2011 đúng ko nà!?!?!?! Hjhjhj! Chúc cháu thi tốt nhoa!

Được sửa bởi wilsonwong ngày Fri May 27, 2011 5:33 am; sửa lần 1.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next