THEMEN's FAMILY

You are not connected. Please login or register

se forever love the men. :)

Mr.Rùa
wilsonwong
hoangidolusa
pe popo
youngkim0610
9 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1se forever love the men. :) Empty se forever love the men. :) Wed May 11, 2011 6:03 pm

youngkim0610

youngkim0610

k bt tai sao moi lan nghe nhung bai cua 2 anh.tam trang em lai khac,co 1 cam giac rat lạ.k phai noi quá chứ.nhung bai do.cho nhung ng yeu nhau.cang them thay h.p va co su gi do.voi nhung ng dg luyen tuyet ve chuyen tinh yeu của họ chang hạn..sau khi nhung ai da nv.chac mình nghi nhung ng yeu nhau.se nhan ra dc dieu do.doi voi bn trai minh.ke cả bn gái minh.vi vay trong tinh yeu thi phai co su tin tuong.va su bao dung voi doi phuong.mac du co hẹn uoc dieu gi do.chung ta dung co nen lam danh mat 1 co hoi tinh cam cua minh.sang ngay nao cung nghe nhac cua 2anh cam thay rat thoai mai.và chang mun nghe them nhac của ai nua....chuc 2 anh cang ngay se có nhung bai hit nua..de cac bn lang nghe nhung gi tam su trong bai hat..va se nhiu nhiu luot nghe nua..va chuc cac bn fc the men.co mot ngay vui ve nhe....iu the men..va iu men cac bn fc.hjhjhj....

2se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Thu May 12, 2011 3:20 am

pe popo

pe popo

Bạn ơj lần sau nhớ viết dấu hen mìnk ckẳng hjểu j cả.

3se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Thu May 12, 2011 3:29 am

hoangidolusa

hoangidolusa

Youngkim0610 có tâm trạng giống của mình wá,The Men hát bài nào cũng truyền cảm và luôn đưa cảm xúc vào trái tim của mỗi người khi nghe,The Men My Idol se forever love the men. :) 85935

4se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Thu May 12, 2011 3:33 am

wilsonwong

wilsonwong

Đúng rùi, mình kiến nghị các bạn nên gõ chữ bỏ dấu nha, như vậy người ta đọc sẽ dễ hiểu hơn đó, hjhj!!! Thank các bạn nhiều nhoa!

5se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Thu May 12, 2011 4:42 am

pe popo

pe popo

@wilsonwong: hehe đừng có mà khuyến khíck điều gjở như vậy bàj viết mà ko có dấu thì vi phạm nộj quy rồj đấy biết chưa hả Mà ko có dấu ngkĩa là ckữ tây hjểu chửa hixhix.

6se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Thu May 12, 2011 5:27 am

youngkim0610

youngkim0610

trùi ơi.mình mới vào fc nên có gì sai cho mình sr nha.ko bít thiệt.huhu.

7se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Thu May 12, 2011 5:35 am

pe popo

pe popo

Ừk ko sao đâu mìnk chỉ nhắc vậy thôj hìhì ko sao đâu rất vuj khj bạn đã tâm sự vs fc và mong sẽ có nhjều bàj qua bạn nữa nhé..........

8se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Thu May 12, 2011 6:01 am

youngkim0610

youngkim0610

có thể viết nhìu bài hả bạn.hjhj.cám ơn bn.tại mình mới vào àh.

9se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Thu May 12, 2011 6:04 am

youngkim0610

youngkim0610

bạn nói bạn đọc ko hỉu hả.mình có thể viết dấu lại cho bn đọc đc ko

10se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Thu May 12, 2011 12:06 pm

wilsonwong

wilsonwong

pe popo đã viết:@wilsonwong: hehe đừng có mà khuyến khíck điều gjở như vậy bàj viết mà ko có dấu thì vi phạm nộj quy rồj đấy biết chưa hả Mà ko có dấu ngkĩa là ckữ tây hjểu chửa hixhix.

@ Pe Popo: Này em, em là 1 điều hành viên mà lại có cách nói chuyện với mem vậy đó hả?! Haizz...thiệt cái tình... Đúng là bài viết không bỏ dấu là vi phạm nội quy. Uả mà chữ Việt không bỏ dấu hơi khó xem thôi chứ chưa hẳn là chữ Tây như em nói đâu nhé! Mốt suy nghĩ kỹ rồi hẳn phát ngôn nhé em! Ngay cả em còn viết sai chính tả nữa kìa?! Haha!!!

Thân mến!

11se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Thu May 12, 2011 10:24 pm

pe popo

pe popo

@youngkim0610: uk rất hân hạnh đc nhận những bàj viết của bạn mà ko sao đâu lần sau bạn nhớ viết dấu là đc rồj hjhj.

12se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Thu May 12, 2011 10:28 pm

Mr.Rùa

Mr.Rùa

Cố gắng khắc phục ở các bài viết sau em nhé...

http://caothaison.info

13se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Thu May 12, 2011 10:30 pm

pe popo

pe popo

@wilsonwong: a trai ak e chỉ nój đúng thôj mà a thử nhìn xem mấy chữ hàn ,anh ...có dấu ko thế nó ko phảj là ckữ tây thì là j hehe e viết saj j nào a chỉ cho em vớj rất hân hạnh được a trai ckỉ gjáo .

14se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Fri May 13, 2011 1:11 am

kyengok

kyengok

đề nghị viết sao cũng đc miễn ko dc gây sự nhá

15se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Fri May 13, 2011 2:32 am

wilsonwong

wilsonwong

Ghé vào đọc lại bài cảm nhận của em thấy hay hay sao á, đúng tâm trạng cho những ai đã và đang yêu nà, hjhj!!! Cmt tập tiếp theo cho vui topic nè, keke!!!

16se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Fri May 13, 2011 5:50 am

Pé Bo

Pé Bo
Số lần Được cộng điểm: 100 lần
Số lần Được cộng điểm: 100 lần

hihi ... bài viết hay quá ... tks bạn nhé

http://me.zing.vn/bo_khin_9x/profile

17se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Fri May 13, 2011 8:07 am

hoangidolusa

hoangidolusa

wilsonwong đã viết:
pe popo đã viết:@wilsonwong: hehe đừng có mà khuyến khíck điều gjở như vậy bàj viết mà ko có dấu thì vi phạm nộj quy rồj đấy biết chưa hả Mà ko có dấu ngkĩa là ckữ tây hjểu chửa hixhix.

@ Pe Popo: Này em, em là 1 điều hành viên mà lại có cách nói chuyện với mem vậy đó hả?! Haizz...thiệt cái tình... Đúng là bài viết không bỏ dấu là vi phạm nội quy. Uả mà chữ Việt không bỏ dấu hơi khó xem thôi chứ chưa hẳn là chữ Tây như em nói đâu nhé! Mốt suy nghĩ kỹ rồi hẳn phát ngôn nhé em! Ngay cả em còn viết sai chính tả nữa kìa?! Haha!!!

Thân mến!
A wilsomwong muôn năm,nhưng mà cùng là FC thì nhịn tí nha!chữ nào cũng là chữ mà,cũng là người Việt cả thui se forever love the men. :) 454254

18se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Fri May 13, 2011 8:46 am

Mr.Rùa

Mr.Rùa

Dù là vậy nhưng vẫn nên giữ được sự thuần việt trong forum mình nha em ^^

http://caothaison.info

19se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Fri May 13, 2011 10:44 am

wilsonwong

wilsonwong

@ Hoàng: Đâu có gì đâu em, chẳng qua là mọi người còn mới nên chưa hiểu đó mà, mốt hiểu nhau rùi sẽ cư xử và làm việc dễ hơn thui, hjhj!!! Cảm ơn Hoàng, Kye, Youngkim và Bé Popo đã quan tâm nhoa! Hjhj!!! Vui là chính mà em! Hahaha!!!!!!!!!

Lot of Love ^.<

20se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Fri May 13, 2011 10:00 pm

pe popo

pe popo

không sao cả nói cko vui mà ,mình ko tranh cãi đâu vì ckỉ là góp ý thôj mà hehe.........Welcome to family fc THEMEN.

21se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Fri May 13, 2011 11:07 pm

hoangidolusa

hoangidolusa

wilsonwong đã viết:@ Hoàng: Đâu có gì đâu em, chẳng qua là mọi người còn mới nên chưa hiểu đó mà, mốt hiểu nhau rùi sẽ cư xử và làm việc dễ hơn thui, hjhj!!! Cảm ơn Hoàng, Kye, Youngkim và Bé Popo đã quan tâm nhoa! Hjhj!!! Vui là chính mà em! Hahaha!!!!!!!!!

Lot of Love ^.<
Vui là chính hem,hãy luôn vui cười cho đời thêm màu sắc,và hãy nghe nhìu bài hát của The Men để màu sắc ấy càng rực rỡ hơn se forever love the men. :) 454254

22se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Sat May 14, 2011 4:56 am

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

hoangidolusa đã viết:
wilsonwong đã viết:@ Hoàng: Đâu có gì đâu em, chẳng qua là mọi người còn mới nên chưa hiểu đó mà, mốt hiểu nhau rùi sẽ cư xử và làm việc dễ hơn thui, hjhj!!! Cảm ơn Hoàng, Kye, Youngkim và Bé Popo đã quan tâm nhoa! Hjhj!!! Vui là chính mà em! Hahaha!!!!!!!!!

Lot of Love ^.<
Vui là chính hem,hãy luôn vui cười cho đời thêm màu sắc,và hãy nghe nhìu bài hát của The Men để màu sắc ấy càng rực rỡ hơn se forever love the men. :) 454254
nói hay quá, hihi se forever love the men. :) 454254

23se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Sat May 14, 2011 5:26 am

kevin_nguyen90

kevin_nguyen90

fc mình cứ tình hình như thế thì vui quá hjhjhjhjhjhjhj

24se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Sat May 14, 2011 5:35 am

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

tới bữa off chắc sẽ nhộn nhịp lắm, mình phải cố gắng tham gia mới được!!!! se forever love the men. :) 85935

25se forever love the men. :) Empty Re: se forever love the men. :) Sat May 14, 2011 5:46 am

youngkim0610

youngkim0610

hjhj vui lắm đây

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next