THEMEN's FAMILY

You are not connected. Please login or register

[Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!

bo_super
...Evil...
YourSin ChoiA
nguyen_phuong91
p3map
Kun Vô Tội
oneluv2612
soi_nhok
doremon93
wilsonwong
14 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 4 trang]

Kun Vô Tội

Kun Vô Tội

@ Bo : @.@...ai nhận a lùm sư fu...?!?!
@ Will : tra tấn ngọt ngào a ạ...=))=))...nge hay mừk

doremon93

doremon93

Kun Vô Tội đã viết:@ Bo : @.@...ai nhận a lùm sư fu...?!?!
@ Will : tra tấn ngọt ngào a ạ...=))=))...nge hay mừk

Nhiều chuyện ớn lun:))

Kun Vô Tội

Kun Vô Tội

a nhìu chiện thỳ có...x-(x-(...

wilsonwong

wilsonwong

@ Bj: Em cứ thế... trêu em gái ấy hoài nhỉ?! Không nên như thế em nhé! Anh thấy em ấy cũng kute mừh... hjhj!!!

@ Kun: Anh cảm ơn em nhiều nhoa, quá khen quá khen, bóp lỗ mũi lại thui, ko thì rớt cái mũi ra lun đóa... hjhj!!!

doremon93

doremon93

wilsonwong đã viết:@ Bj: Em cứ thế... trêu em gái ấy hoài nhỉ?! Không nên như thế em nhé! Anh thấy em ấy cũng kute mừh... hjhj!!!

@ Kun: Anh cảm ơn em nhiều nhoa, quá khen quá khen, bóp lỗ mũi lại thui, ko thì rớt cái mũi ra lun đóa... hjhj!!!

Haha kute hả...uh kute=))=))
E trêu e ấy hùi nào âu:P

31[Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 Empty Re: [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!! Sat Jun 18, 2011 10:15 pm

p3map

p3map

Bi ah de a keo kug xuog...o tren lau wa [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 94962 [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 94962 ...die.... [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 7730 [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 7730

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

chú của con hót hay wóa....haha......... [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 454254

...Evil...

...Evil...

ế .. nghe dc đó ...

chuẩn bị làm ca sĩ dc rùi đó :))

34[Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 Empty Re: [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!! Sun Jun 19, 2011 10:48 am

wilsonwong

wilsonwong

@ Pemap: Uhm, em kéo Bj xuống dùm anh đi, đu gì mà đu cao thế hok biết?! Thanks!

@ Bj: Em à, làm người phải biết khiêm tốn như anh vậy đó, thấy anh hok... anh rất dễ thương đó là điều hiển nhiên hok ai phủ nhận dc mà... Hahaha!!!

@ ChoiA: Chú cảm ơn cháu đã quá khen quá khen nà, hehehe... ấy dạ ngại quá đi... để chú bịt miệng lại đã... kakaka!!!

@ Evil: Cái này chỉ là hát cho vui thui cưng àh, chứ chưa có làm ca sĩ dc đâu, lồi sĩ thì a đã làm rùi nè... hahaha!!!

35[Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 Empty Re: [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!! Sun Jun 19, 2011 10:47 pm

doremon93

doremon93

wilsonwong đã viết:@ Pemap: Uhm, em kéo Bj xuống dùm anh đi, đu gì mà đu cao thế hok biết?! Thanks!

@ Bj: Em à, làm người phải biết khiêm tốn như anh vậy đó, thấy anh hok... anh rất dễ thương đó là điều hiển nhiên hok ai phủ nhận dc mà... Hahaha!!!

@ ChoiA: Chú cảm ơn cháu đã quá khen quá khen nà, hehehe... ấy dạ ngại quá đi... để chú bịt miệng lại đã... kakaka!!!

@ Evil: Cái này chỉ là hát cho vui thui cưng àh, chứ chưa có làm ca sĩ dc đâu, lồi sĩ thì a đã làm rùi nè... hahaha!!!

Em đu hùi nào...e đang ngồi chat kêu em đu...a vs mập mắt có bị gì hok:))

Trời anh mà dễ xương hả=))

36[Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 Empty Re: [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!! Sun Jun 19, 2011 10:51 pm

bo_super

bo_super

sao cái MP3 Zing e bình luận k đc nhĩ :-?

37[Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 Empty Re: [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!! Sun Jun 19, 2011 11:12 pm

hoangidolusa

hoangidolusa

Aj cũng có khả năng ca hát,nhưng số phận dc làm ca sĩ thì hjếm hoj lắm!!! [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 83643

38[Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 Empty Re: [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!! Mon Jun 20, 2011 12:56 am

wilsonwong

wilsonwong

@ Bj: Mắt anh và An vẫn sáng rỡ em àh... chính vì sáng rỡ mới thấy dc em là Bj Ku Đ đó mừh... hahaha!!!

@ Bo_super: Cái bình luận Zing đang làm thử nghiệm... có khi dc có khi hok dc... nói túm lại là... HÊN XUI đó cưng à, thank em nhiều nhoa! Hjhj!!!

@ Hoàng: Nói chung làm ca sĩ thì cũng phụ thuộc vào nhiều yếu tố như: Tiền bạc, vận may, lòng can đảm... nữa đó em à... Hehehe!

[Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 83643 [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 83643 [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 83643 [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 83643 [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 83643

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

@chu: chu bit mieng lai chua...co ban noi chu lam casi dc ka...hjhj...

wilsonwong

wilsonwong

YourSin ChoiA đã viết:@chu: chu bit mieng lai chua...co ban noi chu lam casi dc ka...hjhj...

Chú thấy rùi cháu à, chú cũng có trả lời rùi đó, ca sĩ thì chưa làm dc, mà lồi sĩ chú làm 10 mấy năm nay rùi, hjhj!!!

[Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 83643 [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 83643 [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 83643 [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 83643 [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 83643

doremon93

doremon93

wilsonwong đã viết:@ Bj: Mắt anh và An vẫn sáng rỡ em àh... chính vì sáng rỡ mới thấy dc em là Bj Ku Đ đó mừh... hahaha!!!

@ Bo_super: Cái bình luận Zing đang làm thử nghiệm... có khi dc có khi hok dc... nói túm lại là... HÊN XUI đó cưng à, thank em nhiều nhoa! Hjhj!!!

@ Hoàng: Nói chung làm ca sĩ thì cũng phụ thuộc vào nhiều yếu tố như: Tiền bạc, vận may, lòng can đảm... nữa đó em à... Hehehe!

Hứ hok dám>.<

doremon93

doremon93

@choiA: Nàng thấy chưa...anh wil vs an toàn chặt chém bj hok đó...bj hok thề chặt chém ai hết...:(

bo_super

bo_super

wilsonwong đã viết:@ Bj: Mắt anh và An vẫn sáng rỡ em àh... chính vì sáng rỡ mới thấy dc em là Bj Ku Đ đó mừh... hahaha!!!

ờh,mà a hát cũng hay đấy chứ [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 83643 [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 83643

wilsonwong

wilsonwong

doremon93 đã viết:@choiA: Nàng thấy chưa...anh wil vs an toàn chặt chém bj hok đó...bj hok thề chặt chém ai hết...:(

@ Bj: Hứ... Bj nai quá ha... hiền quá ha... hãy đợi đấy... kekeke!!!

@ Bo_super: Cảm ơn em vì đã nghe anh tra tấn nà! Hjhj

bo_super

bo_super

có j đâu a,tra tấn thế cũng vui đấy [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 50366

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

wilsonwong đã viết:
YourSin ChoiA đã viết:@chu: chu bit mieng lai chua...co ban noi chu lam casi dc ka...hjhj...

Chú thấy rùi cháu à, chú cũng có trả lời rùi đó, ca sĩ thì chưa làm dc, mà lồi sĩ chú làm 10 mấy năm nay rùi, hjhj!!!

chu noi nghe ghe wa....

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

dung ui, chu hung du~ wa ah....fai chat chem Bj nhiu ti nua~ moi dc [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 50366

wilsonwong

wilsonwong

YourSin ChoiA đã viết:
wilsonwong đã viết:

chu noi nghe ghe wa....

Ghê lắm hả? Chú có sao nói vậy mà, hôm qua con ko thấy chú có răng lồi sĩ hả?! Hjhj!

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

con thay chu jog loi` si~ hon la lo^i` si~....... [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 83643

doremon93

doremon93

YourSin ChoiA đã viết:dung ui, chu hung du~ wa ah....fai chat chem Bj nhiu ti nua~ moi dc [Mp3] Wilson tặng FC THE MEN nè!!!  - Page 2 50366

Nàng nhớ á...uh chặt bj đi..coi chừng nàng á:))

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next