THEMEN's FAMILY

You are not connected. Please login or register

hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz

hoangidolusa
kevin_nguyen90
p3map
Blue
doremon93
pepukute001
10 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

pepukute001

pepukute001

[i]mình là girl , xin tự giới thiệu : nick name là pu, 16t , rất mê nhạc the men , nhất là bài : E luz ở trong tâm trí a , chính là a.( đặc biệt là a dũng , hihi)
Mình rất thích phong cách của The men : rất đơn giãn nhưng ấm áp, mv có ý nghĩa , ko phô trương như 1 số singer vn hiện nay.
mình rất mong muốn đc làm wen cùng tất cả các pạn iu mến the men cũng như mình
Là mem mới mong các bạn chĩ giáo , hehe hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 811585 hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 811585
nick yahoo của mình :kute.pepu
có ai đi off ỡ đâu thông báo cho mình pít nha, rất hân hạnh nhận đc sự giúp đỡ của các bạn hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 129540

doremon93

doremon93

pepukute001 đã viết:[i]mình là girl , xin tự giới thiệu : nick name là pu, 16t , rất mê nhạc the men , nhất là bài : E luz ở trong tâm trí a , chính là a.( đặc biệt là a dũng , hihi)
Mình rất thích phong cách của The men : rất đơn giãn nhưng ấm áp, mv có ý nghĩa , ko phô trương như 1 số singer vn hiện nay.
Là mem mới mong các bạn chĩ giáo , hehe hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 811585 hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 811585
có ai đi off ỡ đâu thông báo cho mình pít nha, rất hân hạnh nhận đc sự giúp đỡ của các bạn hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 129540

Hjhj hi em...A tự giới thiệu anh tên Bj...18t...Rất vui và chào mừng em đến với FML The Men nhá:X

Blue

Blue

@@ , cai cha bi nay , vua thoi nhe , @@ , ban moi la tuom tuop , @@ , gioi thieu 1 ty , Mai Nêm y xxxx Blue , weo cơm tu bít fem mi li

http://chuongpn.1604@gmail.com

doremon93

doremon93

Làm gì tươp tướp...thì có mem mới vào thì chào thôi>.<

p3map

p3map

Blue đã viết:@@ , cai cha bi nay , vua thoi nhe , @@ , ban moi la tuom tuop , @@ , gioi thieu 1 ty , Mai Nêm y xxxx Blue , weo cơm tu bít fem mi li
chinh xac wo blue hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 83643 ...hihi

kevin_nguyen90

kevin_nguyen90

rat vui khj e gjap nhap vao FLM the Men nhe,e tu gioi thieu ve minh 1 ty di

hoangidolusa

hoangidolusa

welcom to FML,tuj ten là Hoàng, njckname:NooMoon,16t, Dac biet:hat hay,dep zaj,Men nhu TM,dễ gan va hoa dong vs moj nguoj!!!

Blue

Blue

hoangidolusa đã viết:welcom to FML,tuj ten là Hoàng, njckname:NooMoon,16t, Dac biet:hat hay,dep zaj,Men nhu TM,dễ gan va hoa dong vs moj nguoj!!!
oe oe , hat thi nhu bo rong , dep nhu con tac ke , vay la quang cao ram ro vao , phai dep zai nhu anh Blue may thi hay len tieng nhe , muahahahahahahha hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 50366 hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 50366 hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 50366 hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 50366 hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 50366 hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 50366 hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 50366 hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 50366 hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 50366

pepukute001

pepukute001

hihj mấy pạn vui tính quá, rất hân hạnh đc làm wen cùng fam nhaz
mình ở sài gòn, tính tình hơi lóc chóc xíu hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 85935 , herher
mình rất thích hát karaoke, online, nghe nhạc , đặc biệt là the men.
mình rất hay đi chơi , nếu có lịch off mình nhất định sẽ đi.

kevin_nguyen90

kevin_nguyen90

@ pepukute001:vay may man cho e ruj,19/6 nay off Fc do e.e tham gia cho vui chu.
@ Blue:blue xuong dum caj thay gaj la mat sang ruc ah hjhjhjhj.

Kun Vô Tội

Kun Vô Tội

e cũg làm mem mới nà... hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 85935 ...mún đy off lúm mừk đy có 1 mỳk àk...thấy kỳ kỳ...chưa wen ai hếc ák

doremon93

doremon93

Kun Vô Tội đã viết:e cũg làm mem mới nà... hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 85935 ...mún đy off lúm mừk đy có 1 mỳk àk...thấy kỳ kỳ...chưa wen ai hếc ák

Hjhj có gì đâu...e mời thêm bạn đi chung nè:P

Kun Vô Tội

Kun Vô Tội

có ai đâu mà kiu đy a...haizz...chán

Pé Bo

Pé Bo
Số lần Được cộng điểm: 100 lần

pepukute001 đã viết:[i]mình là girl , xin tự giới thiệu : nick name là pu, 16t , rất mê nhạc the men , nhất là bài : E luz ở trong tâm trí a , chính là a.( đặc biệt là a dũng , hihi)
hello em ... chị là bo chị 17 tũi =^^= chào mình em đến với fml the men nhé ^^

http://me.zing.vn/bo_khin_9x/profile

pepukute001

pepukute001

hello em ... chị là bo chị 17 tũi =^^= chào mình em đến với fml the men nhé ^^ [/quote]
rất hân hạnh đc làm wen đc 1 chị bo dễ thương , hihi

doremon93

doremon93

pepukute001 đã viết:hello em ... chị là bo chị 17 tũi =^^= chào mình em đến với fml the men nhé ^^
rất hân hạnh đc làm wen đc 1 chị bo dễ thương , hihi[/quote]

Chị bo dễ xương...thế anh có dễ xương hok:"> hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 811585

p3map

p3map

doremon93 đã viết:
pepukute001 đã viết:hello em ... chị là bo chị 17 tũi =^^= chào mình em đến với fml the men nhé ^^
rất hân hạnh đc làm wen đc 1 chị bo dễ thương , hihi

Chị bo dễ xương...thế anh có dễ xương hok:"> hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 811585 [/quote]
hk thay de zuog ti neo....kug hehe hohoho seo kug du hoai chua chiu xuog zaaa....haha nek a da keu kug xuog lau roai mak.... hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 94962 hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 94962

Pé Bo

Pé Bo

rất hân hạnh đc làm wen đc 1 chị bo dễ thương , hihi[/quote]
hihi... tks em nhé ^^

http://me.zing.vn/bo_khin_9x/profile

Blue

Blue

hello em ... anh la Blue anh 17 tui =^^= chao mung em den voi FC THEMEN nhe @@

pepukute001

pepukute001

Blue đã viết:hello em ... anh la Blue anh 17 tui =^^= chao mung em den voi FC THEMEN nhe @@
thân chào anh Blue xjnh chaj. hehe. rất hân hạnh đc làm wen vs a.
còn a Bi thì kute giống Doremon gê , hjhj

doremon93

doremon93

pepukute001 đã viết:
Blue đã viết:hello em ... anh la Blue anh 17 tui =^^= chao mung em den voi FC THEMEN nhe @@
thân chào anh Blue xjnh chaj. hehe. rất hân hạnh đc làm wen vs a.
còn a Bi thì kute giống Doremon gê , hjhj

sao ai cũng nói zậy hết ta:))

Blue

Blue

hi , uhm , nho hoat dong nhieu vao nhe em

sang94

sang94

cho em làm wen với em là sang 17 tủi hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 56893

kevin_nguyen90

kevin_nguyen90

@sang94:rat vui khj duoc biet em.han hanh dc chao don e taj FLM The Men nhe.

sang94

sang94

em ở tp.hcm nên có thể sinh hoạt ở FC Miền Nam chung với mấy anh,chị em ở đây dc ko ạ? hi mấy u mình là mem mới cho gia nhập FC The men nhaz 85935

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next