THEMEN's FAMILY

You are not connected. Please login or register

Thông Báo : " mọi người vào nhé "

YourSin ChoiA
Pé Bo
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Thông Báo : " mọi người vào nhé " Empty Thông Báo : " mọi người vào nhé " Wed Aug 10, 2011 10:28 am

Pé Bo

Pé Bo
Số lần Được cộng điểm: 100 lần

hii ... chào cả nhà , sau một thời gian forum thân yêu của chúng ta do bảo trì nên cả nhà không thể vào thường xuyên phá forum ... gây chiến tranh zới nhau nữa thì giời forum của chúng ta đã trở lại ... sau một thời gian theo dõi forum ... bo thấy dạo này forum của chúng ta đã có rất rất nhiều thành viên mới nữa đúng không nào ??? vậy là đã có rất rất nhiều bạn đã yêu mến " hai chàng trai " của chúng ta rồi ... vui quá nhĩ ?? =^^=

còn một điều nữa ... dạo này bạn ADIM bận việc học nhiều quá không thể vào forum cũng như phân công BAN ĐIỀU HÀNH được , nhưng đây bo và bạn ADIM có nói chuyện với nhau rồi và đã tìm được người kế tiếp làm ADIM chừng nào có thì bo sẽ thông báo nhé !!

kế tiếp nữa là một chuyện nữa ... dạo này bo thấy forum chúng ta các bạn post bài sai nhiều quá nhá ... bài nào thì vào box đó nhá không được lấn chiếm chỗ khác nha ^^

còn một chuyện nữa ...dạo này bo thấy một số bạn chơi trò nói xấu sau lưng người khác nhé ... bo không muốn chuyện này sảy ra một lần nào nữa đâu nha ... bo không muốn phải làm theo quy định của forum .. phạt các bạn đâu ... bo muốn mỗi một thành viên phải quan tâm ... đoàn kết hiểu lẫn nhau nhưng vậy mới có thể giúp forum cũng như FC vững mạnh hơn ... chúng ta vào đây vì yêu mến hai anh chứ không phải vào đây để gây chiến hoặc làm tất cả thành viên bị mích lòng đâu nhé ... nếu bo , ADIM ( BQT ) thấy ai cố ý hay cố tình làm thành viên có xích mích thì bo không ngưng tay đâu nhé ... chém thẳng luôn ... thì đừng nói sao bo ác nha ^^

sắp đến FC có rất nhiều hoạt động bo không muốn thấy forum của chúng ta có một vết nào làm các bạn FC mất lòng đâu nha :)

bây giờ sẽ là cách phạt cho những thành viên xấu xa ác động hủy hoại một FML The Men dễ thương :

- Vi phạm một lần : del nick 3 ngày
- Vi phạm hai lần : del nick 1 tuần
- Vi phạm lần ba : del nick vĩnh viễn

đó là những gì bo muốn nói và mong các bạn hiểu nha

Nếu những bạn anti the men vào phá ... BQT biết được del nick lập tức

Được sửa bởi bo94 ngày Thu Aug 11, 2011 5:54 am; sửa lần 2.

http://me.zing.vn/bo_khin_9x/profile

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

e àh...thiếu 1 chi tiết r...nếu co mem mới vào 4r fá...làm sao e bít ngta ở đâu mà đóng fạt...theo ss thì nhắc nhở 3 lần nhầm cảnh cáo, răng đe...vượt wá số lần quy định thì del nik 1 tuần...fạm lần 2 del vĩnh viễn...vậy thui...chứ nếu e kêu đóng fạt vào wỹ FC cũng như k àh...ngta ở xa làm sao thu fạt đây...sũy nghĩ kỹ nhé pé...^^

doremon93

doremon93

bo94 đã viết:hii ... chào cả nhà , sau một thời gian forum thân yêu của chúng ta do bảo trì nên cả nhà không thể vào thường xuyên phá forum ... gây chiến tranh zới nhau nữa thì giời forum của chúng ta đã trở lại ... sau một thời gian theo dõi forum ... bo thấy dạo này forum của chúng ta đã có rất rất nhiều thành viên mới nữa đúng không nào ??? vậy là đã có rất rất nhiều bạn đã yêu mến " hai chàng trai " của chúng ta rồi ... vui quá nhĩ ?? =^^=

còn một điều nữa ... dạo này bạn ADIM bận việc học nhiều quá không thể vào forum cũng như phân công BAN ĐIỀU HÀNH được , nhưng đây bo và bạn ADIM có nói chuyện với nhau rồi và đã tìm được người kế tiếp làm ADIM chừng nào có thì bo sẽ thông báo nhé !!

kế tiếp nữa là một chuyện nữa ... dạo này bo thấy forum chúng ta các bạn post bài sai nhiều quá nhá ... bài nào thì vào box đó nhá không được lấn chiếm chỗ khác nha ^^

còn một chuyện nữa ...dạo này bo thấy một số bạn chơi trò nói xấu sau lưng người khác nhé ... bo không muốn chuyện này sảy ra một lần nào nữa đâu nha ... bo không muốn phải làm theo quy định của forum .. phạt các bạn đâu ... bo muốn mỗi một thành viên phải quan tâm ... đoàn kết hiểu lẫn nhau nhưng vậy mới có thể giúp forum cũng như FC vững mạnh hơn ... chúng ta vào đây vì yêu mến hai anh chứ không phải vào đây để gây chiến hoặc làm tất cả thành viên bị mích lòng đâu nhé ... nếu bo , ADIM ( BQT ) thấy ai cố ý hay cố tình làm thành viên có xích mích thì bo không ngưng tay đâu nhé ... chém thẳng luôn ... thì đừng nói sao bo ác nha ^^

sắp đến FC có rất nhiều hoạt động bo không muốn thấy forum của chúng ta có một vết nào làm các bạn FC mất lòng đâu nha :)

bây giờ sẽ là cách phạt cho những thành viên xấu xa ác động hủy hoại một FML The Men dễ thương :

1 . mem nào viết sai bài không đúng theo yêu cầu - phạt 5k vào ủy FC
2. mem nào cố tình hay cố ý phá forum : phạt 30k ủy FC ( 30k này là tiền ủy chính thức của FC nhé bạn nào mới vào thì lưu ý nha)
3. chưa nghĩ ra các bạn nghĩ ra dùm bo nha

đó là những gì bo muốn nói và mong các bạn hiểu nha

P/S : tiền phạt sẽ bỏ vào ủy FC chứ không có bỏ vào túi riêng đâu nha ... vì tiền này giúp FC mạnh hơn ^^ các bạn không đồng ý điều gì hay có gì muốn nói thì cm vào đây nhé !!!

Sao em không nói thẳng vào cái mặt người đó á...cho nó biết....nó mà đụng đến anh lẫn nữa anh hok nhường đâu nha....

Pé Bo

Pé Bo

YourSin ChoiA đã viết:e àh...thiếu 1 chi tiết r...nếu co mem mới vào 4r fá...làm sao e bít ngta ở đâu mà đóng fạt...theo ss thì nhắc nhở 3 lần nhầm cảnh cáo, răng đe...vượt wá số lần quy định thì del nik 1 tuần...fạm lần 2 del vĩnh viễn...vậy thui...chứ nếu e kêu đóng fạt vào wỹ FC cũng như k àh...ngta ở xa làm sao thu fạt đây...sũy nghĩ kỹ nhé pé...^^
àk em quên mất chuyện mem vào phá ... những bạn đó bị phạt del nick một tuần hoặc theo tình trạng ... có vụ phạt tiền là FC chính thui ...

kevin_nguyen90

kevin_nguyen90

@Bo:chung nao moi pik duoc admin moi vay e,cho a xjn 1 ve lam MOd voi nao hjhjhjhj
@All:cac ban nen hieu la o day la 4r Fc 1 FLM The Men la noi cac ban tro chuyen giao luu cap nhat thong tn ve Fc,mong la moi nguoi cung nhau de 4r chung ta lon manh nhe.

Pé Bo

Pé Bo

@ Bi : anh à !!! em không muốn nói thẳng anh không hiểu hả? nếu em đã nói thẳng thì em đã nói r` ... em có nguyên nhân của em .. anh biết r` mà ... nói hoài mà chả hiểu ..

@ all : bài đã sửa lại ... mong mọi người làm theo nha :)

@ a.kevin : khi nào biết em sẽ nói ^^ người này rất quen ... còn vụ về mod . anh đăng kí đi nha ... khi anh đăng kí thì sẽ có một tuần để thử việc đó ... làm đc thì sẽ cho anh làm ^^

kevin_nguyen90

kevin_nguyen90

@Bo:ok e,neu nguoi nay rat quen a nghj chac a pik ak hjhjhjhj.
@All:cac Fc chuan bi Cn 14/7 nay dj quay clip nhe.

Kun Vô Tội

Kun Vô Tội

cũng mog là 4r càg ngày càg fát triễn...k có xích mích giữa các FC...:):):)
@ kevin : ũa a...thág 7 wa r...:):)...

XxTheMenxX

XxTheMenxX

Các Bác Nên Hòa Thuận Lẫn Nhau Để Phát Triển 4rum Ngày Càng Lớn Mạnh.À Quên Còn Một Chuyện,Các Bác Có Bác Nào Có Hình The Men Đẹp Thì Cho Em Nha Cho Qua Nicks CChat boykool_l0ve_Girlxinh Tks!!!

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]