THEMEN's FAMILY

You are not connected. Please login or register

FML ơi !!!!

sang94
Pé Bo
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1FML ơi !!!!  Empty FML ơi !!!! Sat Aug 27, 2011 9:31 am

Pé Bo

Pé Bo
Số lần Được cộng điểm: 100 lần
Số lần Được cộng điểm: 100 lần

Sắp đến FML nhà ta có sự kiện trọng đại vào ngày 29/08 , có ai biết là ngày gì không nào???

hii ngày 29/08 là ngày sinh nhật của anh Lê Hoàng một nhân vật quan trọng của The Men cũng như FML FC The Men hii

cả nhà có lời chúc nào cũng như món quà gì gữi đến anh kem nhà mình không í nhĩ???

trước tiên bo chúc trước nhé : " chúc A. Kem có thật nhiều sức khỏe , một tuổi mới có nhiều thành công hơn và có nhiều bài hit hơn ...... nha FML yêu the men nhiều

http://me.zing.vn/bo_khin_9x/profile

2FML ơi !!!!  Empty Re: FML ơi !!!! Sat Aug 27, 2011 7:21 pm

sang94

sang94

chúc anh luôn khỏe để còn có nhìu bài hát hay cho bọn em ;))

3FML ơi !!!!  Empty Re: FML ơi !!!! Sat Aug 27, 2011 10:24 pm

pe popo

pe popo

Happy birthday anh nhé !!! Fc chúng em sẽ mãi luôn bên cạnh và ủng hộ các anh.THEMEN is my life and forever

4FML ơi !!!!  Empty Re: FML ơi !!!! Sun Aug 28, 2011 1:41 am

nhoxway917

nhoxway917

chúc anh sinh nhật dzui dzẻ, càng hát càng hay, có thêm nhìu thành công hơn nữa, có nhìu fan hơn nữa và làm thêm nhìu album hay cho tụi em nghe FML ơi !!!!  454254 Ủng hộ The Men hết mình FML ơi !!!!  85935

5FML ơi !!!!  Empty Re: FML ơi !!!! Mon Aug 29, 2011 7:07 am

kevin_nguyen90

kevin_nguyen90

them tuoi moi chuc a Hoang nhieu suc khoe,dat duoc nhieu thanh cong trong moi linh vuc,dac biet la album vol 3 duoc nhieu khan gia don nhan nhe,FLM luon sat canh cung a.We Love The Men.

6FML ơi !!!!  Empty Re: FML ơi !!!! Mon Sep 05, 2011 6:37 am

hoangidolusa

hoangidolusa

Lâu lắm ùi mới ONL 4rum,chào tất cả FML và chúc a Lê Hoàng luôn luôn thành công trong công việc và Đặc Biệt là "Vạn Sự Như Ý" FML ơi !!!!  83643

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]