THEMEN's FAMILY

You are not connected. Please login or register

[Clip] clip The Boys ( mOl w p. ) song ca với The Men Chờ Em Trong Đêm nàk !!!

Pé Bo
kyengok
wilsonwong
YourSin ChoiA
Mr.Rùa
theboyss2themen
10 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Mr.Rùa

Mr.Rùa

sau khi coi xong clip a có lời khuyên là bạn mặc áo đỏ muốn sở hữu một chất giọng hay và bớt khàn, em ấy nên súc nước muối mỗi bủi tối và siêng năng dùng giọng hơi nhiều sẽ tốt hơn.
Còn bạn mol a cũng có nhận xét nhỏ là nên tập luyến câu thêm để cho lời hát của em đỡ bị thô...

Đây là những nhận xét nhỏ cho 2 em. Cố gắng khắc phục ở lần sau nhé

http://caothaison.info

Mr.Rùa

Mr.Rùa

theboyss2themen đã viết:
Mr.Rùa đã viết:Hi vọng ở lần off sắp tới sẽ có nhìu thay đổi trong phong cách và truyền cảm hơn nhé ^^
uhm ! nếu đc thì Rùa hát chung w mOl luôg nha

Rất sẵn lòng thui em. ^^

wilsonwong

wilsonwong

[quote="theboyss2themen"]
Blue đã viết:hihi , nói không phải khen chứ chú áo đỏ hát giống bò rống quá , hihi , ý kiến tích cực

@ Blue: Bạn không nên cmt quá thẳng thắn như vậy, vì sự thật lun lun mất lòng mà, cmt như vậy hơi thiếu tôn trọng Mol đó bạn à! Vì đây là 4rum mà. Mong bạn đừng buồn mình nha! Haizz!!!

@ Mol: Em cũng đừng bùn bạn Blue nha, bạn ấy quá thẳng thắn và thiệt tình nà! Cố lên nha Mol, a và FC lun lun ủng hộ em nà! Hy vọng đợt off 12/6 này em sẽ thể hiện tốt hơn nha Mol! Hjhj!!!

theboyss2themen

theboyss2themen

[quote="wilsonwong"]
theboyss2themen đã viết:
Blue đã viết:hihi , nói không phải khen chứ chú áo đỏ hát giống bò rống quá , hihi , ý kiến tích cực

@ Blue: Bạn không nên cmt quá thẳng thắn như vậy, vì sự thật lun lun mất lòng mà, cmt như vậy hơi thiếu tôn trọng Mol đó bạn à! Vì đây là 4rum mà. Mong bạn đừng buồn mình nha! Haizz!!!

@ Mol: Em cũng đừng bùn bạn Blue nha, bạn ấy quá thẳng thắn và thiệt tình nà! Cố lên nha Mol, a và FC lun lun ủng hộ em nà! Hy vọng đợt off 12/6 này em sẽ thể hiện tốt hơn nha Mol! Hjhj!!!
ks, e k bùn jì hết, 1 nhà hết mà ! lần 12/6 e sẽ thể hiện cho mng xem !!! [Clip] clip The Boys ( mOl w p. ) song ca với The Men Chờ Em Trong Đêm nàk !!! - Page 2 85935

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

mol của chị dễ thương lắm, bửa off chắc sẽ vui lắm đây!
a Rùa cũn lên hát nhá!
kevin nữa nhá! hihi [Clip] clip The Boys ( mOl w p. ) song ca với The Men Chờ Em Trong Đêm nàk !!! - Page 2 811585

wilsonwong

wilsonwong

@ Mol: Cố lên nha em, anh tin em sẽ làm được những gì em nói nha! Hjhj!!!

wilsonwong

wilsonwong

Haha, nhóm THE BOYS sẽ là đàn em của nhóm THE MEN nghen, kekeke!!! Cố lên nha THE BOYS !!!!![u]

oneluv2612

oneluv2612

2 bạn còn phải cố gắng rất nhiều nữa ^^

theboyss2themen

theboyss2themen

wilsonwong đã viết:Haha, nhóm THE BOYS sẽ là đàn em của nhóm THE MEN nghen, kekeke!!! Cố lên nha THE BOYS !!!!![u]
^^ sau này hi vọng được nối nghiệp THE MEN

Mr.Rùa

Mr.Rùa

Sẽ có nhiều điều phía sau buổi offline, và mọi người cùng chờ buổi offline sẽ có điều thú vị gì nhé....

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2