THEMEN's FAMILY

You are not connected. Please login or register

Cho Bj chào mọi người nha^^

Blue
nghingo999vn
kevin_nguyen90
wilsonwong
tiheo
p3map
Mr.Rùa
doremon93
12 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 4 trang]

26Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 3:48 am

wilsonwong

wilsonwong

kyengok đã viết:trời ơi cái gì um sùm thế ta.....ké vs koi :)) kekeke

Em mún thì anh chìu hà, come on bấy-bì... muazzzzz Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 454254 Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 83643 Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 56893

27Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 3:52 am

kyengok

kyengok

anh qậy qá nha willson........mới ik bơi zìa nó đuối qá sợ đấu ko lại kekekeke

28Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 3:52 am

doremon93

doremon93

Will:Trời ơi trời...anh nhớ đó nha anh Will...uh em trắng nhưng có 1 chỗ đên...đố anh á...chỗ nào=))
Tiheo:hjhj hi pé:X

29Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 3:53 am

doremon93

doremon93

P3map:Chào pé mập à:))
Kevin:kaka hề lố anh:))

30Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 3:59 am

wilsonwong

wilsonwong

@ Kye: Anh hiền thấy mồ, có quậy phá gì ai đâu mà em nói vậy?! Bùn 5 giây nà, hichic!!! Anh đang tưởng tượng em nhảy xuống hồ bơi chắc là dzui lắm hen... Hahaha!!!

@ Đôrêmon: Thui tự em hiểu dc rùi, còn bày đặt đoán chi vậy?! Thiệt là bậy quá đi... Người ta nói là "Tốt khoe xấu che" chứ chưa nghe ai nói "Xấu khoe tốt che" nhoa cưng! Kakaka!!!

31Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 4:00 am

doremon93

doremon93

@wil:ơ nhưng anh kêu trắng có chỗ đen phải hok...thì em cho anh đoán thử...cũng có chỗ họk bậy chứ bộ...anh nghĩ bây hok à=))

32Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 4:02 am

doremon93

doremon93

@Kye:haha bạn cứ tự nhiên:))

33Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 4:05 am

wilsonwong

wilsonwong

Hứ........................... thiệt là hại não quá đi bấy-bì à.........................

34Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 4:08 am

kyengok

kyengok

bấ-bi là trẻ kon sao hại não anh đc kakakakaka

35Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 4:14 am

wilsonwong

wilsonwong

@ Kye: Bấy-bì thì sẽ hại não theo cách của Bấy-bì chứ... Chứ ko phải Bấy-bì mà ko hại não đâu nhá! Thậm chí Bấy-bì hại não còn ghê hơn người lớn nữa kìa... Kekeke!!!

36Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 4:32 am

p3map

p3map

wilsonwong đã viết:@ Tiheo + Pe Map + Bj Ku Đ: Anh hân hạnh được làm wen với 3 cưng nhé! Nai-tu-mít-dzu! Hjhj!!!
hjhj e rat' vui dc lam wen a willsonwong hon nhien,nhi nhanh,đáng yeu Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 85935 va kevin,.....nhe'

37Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 4:33 am

tiheo

tiheo

[quote="doremon93"]Will:Trời ơi trời...anh nhớ đó nha anh Will...uh em trắng nhưng có 1 chỗ đên...đố anh á...chỗ nào=))
Tiheo:hjhj hi pé:
pe' con mat kug

38Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 4:41 am

Pé Bo

Pé Bo
Số lần Được cộng điểm: 100 lần
Số lần Được cộng điểm: 100 lần

náo loạn quá nha nha ... anh bi mập ơi !!! hân hạnh đc pét a ... màk pét r` khỏi mừng wen nữa nhá .. hehe

http://me.zing.vn/bo_khin_9x/profile

39Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 4:41 am

p3map

p3map

[quote="wilsonwong"][b]@ Kevin: Trong 4rum này nếu so về sắc đẹp thì ko ai bằng Bj Ku Đ đâu em, vừa xjnh zaj vừa ku-tè nữa chứ, đúng là 1 Idol trong lòng của Kevin, Pé Mập, Tiheo nà... Hahaha!!!

@ Bj Ku-Đ: Đề nghị bóp lỗ mũi lại rùi đọc bài cmt nà nha, kekeke!!! [/
ha~ cho e xí 1s truoc' nha hem paj~ trong lo`ng e ah` nha....ma` dung' hơn là trong lòng anh zoi' bo nàk ...hehe

40Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 4:42 am

p3map

p3map

bo94 đã viết:náo loạn quá nha nha ... anh bi mập ơi !!! hân hạnh đc pét a ... màk pét r` khỏi mừng wen nữa nhá .. hehe
okey kug wuyet' djh za nha hjh

41Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 4:45 am

p3map

p3map

wilsonwong đã viết:@ Kevin: Ấy dzạ, thiệt là bậy quá đi, sao đệ không đi kiểm tra đi mà lại bắt huynh chứ hở?! Thiệt cái tình... Hjhj!!!
za 2 huynh đệ i kiểm tra chung cho zui oy pit lien........... ah' haha

42Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 4:46 am

tiheo

tiheo

wilsonwong đã viết:@ Kevin: Trong 4rum này nếu so về sắc đẹp thì ko ai bằng Bj Ku Đ đâu em, vừa xjnh zaj vừa ku-tè nữa chứ, đúng là 1 Idol trong lòng của Kevin, Pé Mập, Tiheo nà... Hahaha!!!

@ Bj Ku-Đ: Đề nghị bóp lỗ mũi lại rùi đọc bài cmt nà nha, kekeke!!!
Kevin nak:a nen nhin` kĩ về sắc đẹp of bạn Bi nha!hhehe Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 474324
Mot Idol trog log` Kevin thui chu' Pe' Mập va` Ti Heo....... Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 85935

43Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 4:52 am

p3map

p3map

doremon nek`:thuj khỏi đoán i kug hjhj để 2a kiểm tra cho chắc haha

44Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 5:01 am

tiheo

tiheo

@doremon93:E doa' nha!!!La mem moi' mừ nhiu` nguoi` hem mộ we' hen hehehe

45Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 6:49 am

doremon93

doremon93

@ALL:Cám ơn mọi người nhiều nhá...ngại quá ngại quá:))

46Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 12:01 pm

wilsonwong

wilsonwong

doremon93 đã viết:@ALL:Cám ơn mọi người nhiều nhá...ngại quá ngại quá:))

Uả em cũng biết ngại nữa hả? Em tự thừa nhận là em là HOT BOY mà ta?! Tự tin như vậy sao mà mắc cỡ và ngại chứ hả?! Hahaha!!!

47Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 6:59 pm

Mr.Rùa

Mr.Rùa

@willsonwong: trong FML chúng ta ko ai là xấu cả, xấu đẹp ko quang trọng bằng việc góp sức và hòa mình cùng làng sóng The Men Fanclub thui ;))

http://caothaison.info

48Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 7:47 pm

doremon93

doremon93

@wil:em ngại vì được để í nhiều:))

49Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 9:59 pm

Blue

Blue

@All : Đúng rồi đó , e cũng thấy vậy , thà góp sức xây dựng FC còn hơn là kiếm chuyện gây chia rẽ nội bộ đúng không nazzzz

http://chuongpn.1604@gmail.com

50Cho Bj chào mọi người nha^^ - Page 2 Empty Re: Cho Bj chào mọi người nha^^ Sun May 29, 2011 10:43 pm

YourSin ChoiA

YourSin ChoiA

đề nghị ngưng nói chuyện trắng đen ở đây nữa nhá!!!
thiệt tình đó mờk...

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next